This website uses cookies to ensure you get the best experience on our website. Learn more

Radio Station of Single (Full Song) Jugraj Sandhu, Aishmeet | Dr Shree | Urs Guri | Latest Punjabi Songs 2020

x
  • Single Jugraj Sandhu, Aishmeet | Dr Shree | Urs Guri | Latest Punjabi Songs 2020

    3:38

    Presenting latest punjabi song Single sung by Jugraj Sandhu, Aishmeet. The music of new punjabi song is given by Dr Shree while lyrics are penned by Urs Guri. Enjoy and stay connected with us !!

    ♪Stream the Full Song Here♪
    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    iTunes:
    Youtube Music:

    Song - Single
    Singer - Ashmeet , Jugraj Sandhu
    Female Lead - Daisy Aizy n Akaisha
    Lyrics/composer - Urs Guri
    Music - Dr Shree
    Mix n mastered - Doctor Db
    Production - Deepesh , Jogi productions
    Video - Prince 810
    Concived by - Rahul Bansal Rajan Kansal
    Project - S. Mukhtiar
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • x
  • GAUT Jugraj Sandhu | Neha Malik | The Boss | Guri | Latest Punjabi Songs 2020 | Amor

    4:06

    #Jugrajsandhu #Nehamalik #Amormusic

    Amor Music Presents After the success of Mere Wali Sardarni one more melodious song ‘GAUT’ (Surname) by very versatile singer Jugraj Sandhu Feat. beautiful Neha Malik

    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.

    Subscribe To Our Channel For Upcoming Songs :

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS -
    Song - Gaut ( Surname)
    Singer - Jugraj Sandhu Ft Neha Malik
    Lyrics - Urs Guri
    Music - The Boss
    Mixed & Mastered - Amit Monga
    Guitars & Strokes - Rajan Joy
    Making Stills - Daas Media Works
    Editor/ Director - Prince 810
    AD - Prateek Bangia , Gagan Ubhi
    Child Casting - Elvin Art Academy
    Makeup - skipri / karan mehra
    Production- Team Kv
    Art - Sk Sonu Arts
    Poster - As Creation
    Company Logo - dvrj_visuals
    Casting - Nanak World
    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Instagram Reels Promotion - Boss Music Productions ( Nav Sidhu)

    Video Project - Malwa Films

    Producer - Rajan kansal, Rahul Bansal

    Enjoy Other songs of JugrajSandhu

    MereWaliSardarni -

    Chann -

    PatialaShahi -

    PindaAle -


    FOR CALLER TUNE CODE - Kitte Japji De Path

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000692
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470692
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097116
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097116
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097116
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429467

    FOR CALLER TUNE CODE - Pagg

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000789
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470789
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097121
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097121
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097121
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429466

    FOR CALLER TUNE CODE - Mangdi Haq

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000811
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470811
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097130
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097130
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097130
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429465

    FOR CALLER TUNE CODE - Suit

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000831
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470831
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097124
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097124
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097124
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429464

    LYRICS -

    Akhdi a tenu ve mai gal dil di
    akha band kar bas manla
    kurte na paake avi tu ve chadra
    mere suit nal di tu pagg banla
    kite japji de path maape raaji lagde bas tere bare aude menu thought ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam wala lona piche gaut ve

    1. Ve chunni vala sirr mera maan karda
    jado kite ake mere naal khad da
    ve kann vich ake puche bhuli ta ni tu
    te akhiya ch ape sandhu naam parhda
    mai ditti tenu pagg teri akh bhari ve
    soh khake dassa odu mai v hari ve
    mai kara kalli kalli gal teri note ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    2. Mangdi a mangdi a hakk tere to
    mangdi a hakk mai pyar da
    lai de lehga gal ve tu pakki karla
    kofia na gal fire saarda
    tere bajho mera favourite koi na
    tere bina lagge menu litt koi na
    teri wait kara khadi airport ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    3. Kal hi lyande aa mai suit sohneya
    photo khich bebe nu tu bhejde
    menu bas karla tu follow sohneya
    insta de apne tu page te
    tere vall hoye mere rout sun ve
    lagda e menu tu cute sun Ve
    ke kam tere nal auna jatta lott ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    Like || Share || Spread || Love

    Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

  • x
  • Mere Wala Sardar | Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Song | New Punjabi Songs 2018

    4:15

    Grand Studio proudly presents the new Punjabi song Mere Wala Sardar

    Make sure you subscribe and never miss a video:

    Label :- Grand Studio
    Song:-Mere Wala Sardar
    Singer:-Jugraj Sandhu
    Lyricist & Composer:- Urs Guri
    Producer:-Gurdit Singh & Kamaljeet Singh
    Project by-Amandeep Singh & Harpreet Sandhu
    Music:- Dr.shree
    Mix Masters-Dr.db Studios
    Flute:Atul Krishan
    Video By- Burj Shah Group
    Director-Bhindder Burj
    DOP-Arundeep Teji
    Asst.DOP-LATE.Natha
    Editor-Inder Rattaul
    Associate Director-Joben Dhillon
    Production Designer-Vipin Kamboj
    Potography by-Shiv Rana
    Female Artist-Sardarni Preet
    Promotion - Grand Studio

    --------------------------------------------------------
    ♫ STREAMING ON ♫
    ♪I Tunes -
    ♪Apple Music -
    ♪Gaana -
    ♪Hungama -
    ♪Wynk -
    ♪JioSaavn -
    ♪IdeaMusic-
    ♪Spotify-
    ♪Amazon Music -
    ♪ YT Music -

    ------------------------------------------------------
    Operator Codes :

    1) Mere Wala Sardar
    Airtel Subscribe Dial:-532116785070
    Vodafone Subscriber Dial:- 53710657460
    Idea Subscriber Dial:-56678910657460
    BSNL South & East : SMS BT 10657460 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 10657460 To 56789

    2) Guri Tere Jeha Hor Na Koi Milya
    Airtel Subscribe Dial:-5432116794173
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711005337
    Idea Subscriber Dial:-5678911005337
    BSNL South & East : SMS BT 11005337 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11005337 To 56789

    Guri Tere Jeha Hor Na Koi Milya (Remix)
    Airtel Subscribe Dial:-5432116837569
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711083238
    Idea Subscriber Dial:- 5678911083238
    BSNL South & East : SMS BT 11083238 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11083238 To 56789


    3) Menu Darr Nai Ke
    Airtel Subscribe Dial:- 5432116788452
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711005338
    Idea Subscriber Dial:- 5678911005338
    BSNL South & East : SMS BT 11005338 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11005338 To 56789

    4) Teri Muchh Wala Rohab
    Airtel Subscribe Dial:- 5432116794715
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711005335
    Idea Subscriber Dial:- 5678911005335
    BSNL South & East : SMS BT 11005335 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11005335 To 56789


    5) Dil Baithi Han Mai Tere Utton Haar Ve
    Airtel Subscribe Dial:- 5432116791930
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711005339
    Idea Subscriber Dial:- 5678911005339
    BSNL South & East : SMS BT 11005339 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11005339 To 56789

    6) Pind Sarpanchi
    Airtel Subscribe Dial:- 5432116794582
    Vodafone Subscriber Dial:- 53711005341
    Idea Subscriber Dial:- 5678911005341
    BSNL South & East : SMS BT 11005341 To 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 11005341 To 56789

    Jio users download the Jio Music App to set this song as your Jio Tune

    ------------------------------------------------------

    Enjoy & Stay connected with us!
    ►SUBSCRIBE-
    ►INSTAGRAM-
    ►FACEBOOK-
    ►TWITTER-


    Music Audio and Video all Copyrights Reserved: Grand Studio Pvt. Ltd.
    Published Year-2018

    EMAIL-grandstudiomusic@gmail.com
    For Inquiry- (+91)9878328768
    #Merewalasardar #Grandstudio #Jugrajsandhu

  • Moonlight - Harnoor | MXRCI | New Punjabi Song 2020 | Latest Punjabi song 2020 | Jatt Life Studios

    3:34

    #Moonlight #Harnoor
    Jatt Life Studios Presenting Official Video Of Moonlight By Harnoor
    Click Here To Subscribe :

    Play/Download Audio On :

    Wynk Music :
    Prime Music :
    Hungama :
    Apple Music :
    YT Music :
    iTunes :

    Song : Moonlight
    Singer : Harnoor
    Lyrics/Composer : Ilam
    Music : MXRCI
    Mix/Master : Arron
    FemaleLead : Sara Garcha
    Dop : Cole Spritz
    Edit/VFX : Jagjeet Singh Dhanoa
    DI/Colorist : Onkar Singh
    Director : Rubbal GTR
    Producer : Navjot Pandher
    Instagram Reels Promotion: Boss Music Production
    Online Promotions : GK Digital
    Youtube Promotions : Black Digital
    Music Label : Jatt Life Studios

    Digitally Powered By GK Digital


    Enjoy And Stay Connected With Us

    Click to Subscribe :
    Like Us On Facebook :
    Tweet Us On Twitter :
    Follow Us On Instagram :
    Snap Us On SnapChat :

  • x
  • Phulkari : Karan Randhawa Simar Kaur | Rav Dhillon | Latest Punjabi Song | Geet MP3

    3:25

    Geet MP3 & GK Digital Presenting Official Video Phulkari
    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.

    Subscribe To Our Channel For Upcoming Songs:

    You Can Download/Play Full Album On :

    Wynk :
    Apple Music :
    Gaana :
    Jio Saavn :
    Prime Music :
    Spotify :
    Hungama :
    Amazon Uk :
    iTunes :
    YT Music :
    Resso :

    Song : Phulkari
    Singer : Karan Randhawa
    Composer : Karan Randhawa
    Female Vocals : Simar Kaur
    Starring : Isha Sharma
    Lyrics : Karan Randhawa & Micheal
    Music : Raka
    Video Director : Rav Dhillon
    Dop : Shinda Singh
    Editor : Jagjeet Singh Dhanoa
    Mix and Master Sameer Charegoankar
    Colour & DI : Post Brothers
    Choreography : John
    Styled By : Priyaana
    Casting Director : Dipesh
    Outfits : Rachitkhanna Turquoise, Kirensandhu Designer
    Jewellery : Regalselections
    Productions : Kuldeep Production
    Style : Arzoo Kapoor
    Female Outfits : Rachit Khana & Kiren Sandhu Designer
    Jewellery : Regal Selections
    Artist Management : Gurbaksh Dhillon & Oshan Raj
    Produced By : Kv Dhillon
    Online Promotions : GK DIGITAL
    Music Label : Geet MP3

    Music Consultant & Digital Partner : GK Digital
    Instagram:

    Enjoy & Stay Connected With Us ????

    Website:
    YouTube :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    SnapChat :

  • Titliaan | Harrdy Sandhu | Sargun Mehta | Afsana Khan | Jaani | Avvy Sra | Arvindr Khaira

    4:21

    Desi Melodies Presents an interesting take on a heart break story featuring Harrdy Sandhu and Sargun Mehta. The song is sung by the super melodious Afsana Khan and its music has been done by Avvy Sra. The deep meaning of the lyrics are written by none other than JAANI and this new conceptual video has been directed by ace video director Arvindr Khaira.

    ♪ Full Song Available on ♪
    Gaana :-
    Wynk :-
    Saavn :-
    Spotify :-
    Hungama :-
    Amazon :-
    Apple Music :-
    Resso :-
    Linkfire :-


    Starring :- Harrdy Sandhu and Sargun Mehta
    Singer :- Afsana Khan
    Music :- Avvy Sra
    Lyrics & Composer :- Jaani
    Video :- Arvindr Khaira

    DOP :- Anurag Solanki
    Editor :- Zipsi
    Choreographer:- Sahaj Singh, Shreoshi Kumar
    Creative Director/Steadicam Operator:- Amaninder Singh
    Assistant Directors:- Sukhman Singh, Satnam Singh, Jais Sivia
    Supporting AD's :- Gurdeep Singh, Karan, Karan Maini, Viggfx , Monty , Harleen
    Production Head :- Richa
    Costume: Lavika Singh, Jyoti Aneja
    Asst. costume: Kavleen
    Project by :-Avadh Nagpal and Dilraj Nandha
    Line producer :- Neeraj ( Bhatt Production )
    Art Director :- Sonu Art
    Recording Studio :- Desi Melodies Studio
    Mix Master :- Gurjinder Guri & Akash bambar
    Sound Engineer :- Man Romana & King Singh
    Guitars :- Shomu Seal
    Creative design & Art work by :- Aman Kalsi & Viggfx
    Stills: Shubham Lotey (Graphics Network) and Arpan Chahal

    Team Harrdy Sandhu :-
    Management: Avadh Nagpal (Artist's Network)
    Hair: Rashid the artist
    Make Up: Jimmy
    Assistant: Rahul Nayyar

    Team Sargun Mehta :-
    Make Up: Coco Balluci
    Hair: Rajshri Patil
    Team: Vinod Yadav, Jodha Singh

    Online Promotion by :- Net Media

    Instagram Reels Promotion :- Boss music productions

    Digitally distributed by :- UMG


    Produced by :- Jaani & Arvindr khaira
    Label :- Desi Melodies

    For Queries Contact :- +917307322290



    Label :- Desi melodies

  • x
  • Nimrat Khaira: Gulabi Rang Desi Crew | Mandeep Maavi | Latest Punjabi Song 2020

    3:16

    Presenting latest punjabi song Gulabi Rang sung by Nimrat Khaira. The music of new song is given by Desi Crew while lyrics are penned by Mandeep Maavi . Enjoy and stay connected with us !!
    ♪Stream the Full Song Here♪
    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    iTunes:
    Youtube Music:

    Song: Gulabi Rang
    Singer: Nimrat Khaira
    Music: Desi Crew
    Lyrics: Mandeep Maavi
    Conceived by: Gurpreeet Khetla
    Mix and Master: Sameer Charegaonkar
    Video by: B2Gether pro
    Special Thanks : Raymant Marwa
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • Gulabi Pagg | Jugraj Sandhu Ft. Isha Sharma | The Boss | Latest Punjabi Songs 2020 | New Songs 2020

    4:55

    #gulabipagg #jugrajsandhu #amormusic

    Amor Music Presents After the success of LOAD CHAKDI we are coming up with Another Hard Core Bhangra song “GULABI PAGG” By Jugraj Sandhu Feat. Isha Sharma. Song Produced By Rajan Kansal & Rahul Bansal

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -
    SOUNDCLOUD -

    CREDITS -
    Song - Gulabi Pagg
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female Lead - Isha Sharma

    Music team -

    Lyrics - Jassi Kirarkot
    Music - The Boss
    Indian Percussions -
    Dhol - Rahul bhagania
    Dholak - Binta Ji
    Sarangi - Harpinder Kang
    Tumbi - Jelly Manjitpuri
    Mix & Mastered - Sound Squad Studio

    Direction team -

    Concept Direction & screenplay - Prince810
    DOP - Syed Tanveer Ryaz
    AD - Parteek Bangia & wishvaas Khoraa
    Edit & Grading - Gobindpuriya
    Costume - Rajat Manchanda
    Production - Jogi Production
    Choreographer- Saurav Sahota
    Makeup - Honey Kalsi & Team
    Making & Still - Dass Media Works
    Poster Design - AS Creation

    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Powered By - Only Digital Worldwide

    FOR CALLER TUNE CODE - GULABI PAGG

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175500000753
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117550753
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712159991
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712159991
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012159991
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - BOMBAY

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175500000834
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117550834
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712159659
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712159659
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012159659
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - MUMTAJ

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175500000902
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117550902
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712159650
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712159650
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012159650
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    FOR CALLER TUNE CODE - OUTFIT

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175500000647
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117550647
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712159671
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712159671
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012159671
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    LYRICS -

    Ho Paave Silk De Suit Gujrat De
    Ni Tere Aunde Aa Clip Bangal Ton
    Oh Jehda Ungali Naal Banni Phirey Patlo
    Ni Badi Hundi Aa Ni Vashna Rumal Cho

    Ho Ni Tu Haan Kitti Karti Main Party
    8 Bottle’an 11 Lage Khaare

    Oh Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare
    Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Muti

    The Boss!

    Oh Mere Gall Vich kaintha Paya Fabda
    Oh Tere Kanna Vich Jachde Stud Ni
    Jadon Turegi Modde Naal Modda Jodke
    Oh Sachi Bombay Tak Agg Jaani Lag Ni

    Oh Mere Gall Vich kaintha Paya Fabda
    Oh Tere Kanna Vich Jachde Stud Ni
    Jadon Turegi Modde Naal Modda Jodke
    Oh Sachi Bombay Tak Agg Jaani Lag Ni

    Oh Aida Hatera De Seeneya Nu Baal Ke
    Jassi Lainda Billo Poore Ni Najare

    Oh Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare
    Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare

    Ho Mere Shonk Sare Dunia Ton Wakhre
    Ni Tera Nakhra Banaras Da Thug Ni
    Jinna Shahjahan Ne Kitta Mumtaz Nu
    Pyar Oas Ton Vi Karda Main Wadh Ni

    Ho Mere Shonk Sare Dunia Ton Wakhre
    Ni Tera Nakhra Banaras Da Thug Ni
    Jinna Shahjahan Ne Kitta Mumtaz Nu
    Pyar Oas Ton Vi Karda Main Wadh Ni

    Mere Coat Pant Bande Aa Apor Ton
    Tere Bikanero Bande Sharare

    Oh Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare
    Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare

    Ho Rehnda Hathan Vich Bag Burberry Da
    Oh Teri Outfit Kardi Aa Hang Ni
    Meri Mooch Da Craze Chandigarh Ch
    Oh Phirey Gabbru Karaunda Bang Bang Ni

    Oh Rehnda Hathan Vich Bag Burberry Da
    Oh Teri Outfit Kardi Aa Hang Ni
    Meri Mooch Da Craze Chandigarh Ch
    Oh Phirey Gabbru Karaunda Bang Bang Ni

    Oh Sandhu Gaunda Ae Rakane Hikk Thok Ke
    Pakka Jeettuga Grami Mutiyaare

    Oh Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare
    Munda Kaaliyan Ankhan Da Seesha Vekh Ke
    Pagg Bandae Gulabi Mutiyaare

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

  • Bhabi Mankirt Aulakh Ft Mahira Sharma | Shree Brar | Avvy Sra | Latest Punjabi Song

    4:59

    Welcome to Official Channel Of Punjabi Singer & Lyricst Shree Brar.

    Shree Brar In Association With PB Studios Presenting Official Video of BHABI Sung By MANKIRT AULAKH.


    Gaana :
    Raaga :
    Itunes :
    JioSaavn :
    Wynk :
    Amazon Music :
    Hungama :
    Spotify :
    Resso :



    Credits :-
    Song : Bhabi
    Singer : Mankirt Aulakh Ft. Shree Brar
    Staring : Mahira Sharma, Prabh Grewal,Hobby Dhaliwal
    Music : Avvy Sra
    Lyrics : Shree Brar
    Composer : Shree Brar
    Video : B2gether pros
    Mix Master : J-Statik
    Dop : Vikcee
    Edit & Di Colorist : Jagjeet Singh Dhanoa
    Sound Engg : Man Romana , King Singh
    Produced By : Fateh Karan Singh,Shree Brar
    Executive Producer : Parvar Nishan Singh,HarjinderBrar
    Wardrobe : Panjab B Spoke
    Female Wardrob : Label K W By Khushboo
    Hair : Rashid Hair Sec-9,Chandigarh
    Stud Farm : Dhruv Bhai
    Voice Over : Muskan Singh
    Project by : Meet Bajwa, Samar Brar,Kartoos
    Youtube Promotion : SKY MEDIA
    Social Media Promotion : YouNedia
    FB&Insta Promotion : GK Digital, Gold Media
    Special Thanks : Bheem Waraich,Vicky Midukhera,Harry Nirmaan,Prince Rakhdi,Laadi Sidhupur,Surjeet Gill Ireland,DJ Flow,,Pardeep Usa,Baaz Entertainment,Navi Khemkaran,Jot Gill



    To Set Airtel
    Hello Tunes Direct Dial Code
    Bhabi : 5432117483298


    To Set BSNL (E)& BSNL(S)
    Dialer Tunes sms BT(Code) to 56700.
    Bhabi : 12117536

    To Set (Idea & Vodafone)
    Dialer Tunes Dial 537+Code
    Dialer Tunes sms BT(Code) to 56700.
    Bhabi : 12117536

    To Set Direct Vodafone & Idea Dialer Tunes
    Bhabi :


    Enjoy And Stay Connected With Artist || SHREE BRAR

    Click to Subscribe -
    Instagram -
    Facebook -

  • x
  • Sanjog Mehtab Virk Ft Sonia Mann | Dr Shree | Urs Guri | Latest Punjabi Songs 2020

    3:48

    Presenting latest punjabi song Sanjog sung by Mehtab Virk. The music of new punjabi song is given by Dr Shree while lyrics are penned by Urs Guri. Enjoy and stay connected with us !!

    Make your Videos on TikTok:-
    Make your Videos on TikTok:-

    Make Your Videos on Likee:-
    Make Your Videos on Likee:-

    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    Resso:
    iTunes:
    Google Play:

    Song: Sanjog
    Singer: Mehtab Virk
    Artist: Sonia Mann
    Music: Dr Shree
    Lyrics: Urs Guri
    Dop: Tanveer Syed
    Director: Prince 810
    Mix & Master: Doctor DB
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -
    -----------------------------------------------------------------
    Set Sanjog song as your caller tune sms SNJOG1 To 54646
    Set Sanjog - Tere Te song as your caller tune sms SNJOG2 To 54646
    Set Sanjog - Suit song as your caller tune sms SNJOG3 To 54646
    Set Sanjog - Pending song as your caller tune sms SNJOG4 To 54646
    -------------------------------------------------------------------
    Operator Codes:
    1. Sanjog
    Vodafone Subscribers Dial 53712029678
    Airtel Subscribers Dial 5432117437698
    Idea Subscribers Dial 53712029678
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321112029678
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 12029678 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 12029678 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 12029678 To 56789

    2. Sanjog - Tere Te
    Vodafone Subscribers Dial 53712029675
    Airtel Subscribers Dial 5432117437697
    Idea Subscribers Dial 53712029675
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321112029675
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 12029675 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 12029675 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 12029675 To 56789

    3. Sanjog - Suit
    Vodafone Subscribers Dial 53712029676
    Airtel Subscribers Dial 5432117437632
    Idea Subscribers Dial 53712029676
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321112029676
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 12029676 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 12029676 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 12029676 To 56789

    4. Sanjog - Pending
    Vodafone Subscribers Dial 53712029677
    Airtel Subscribers Dial 5432117437670
    Idea Subscribers Dial 53712029677
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321112029677
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 12029677 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 12029677 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 12029677 To 56789

  • New Punjabi Songs 2021| Kale Je Libaas Di | KAKA | Official Video | Ginni Kapoor | Latest Punjabi

    4:36

    #libaas #kaka
    Single Track Studio & Sajjan Duhan presents the official full song of Kaka's latest track Libaas New Track 2020


    Song : Libaas

    Singer/Lyrics/Music : Kaka
    Mix & Master : Arrow Soundz
    Project By : Jatinder Singh Sohal
    Managed By : Scope Entertainment
    Producer : Sajjan Duhan
    Director By : Sukh D
    Dop : Robby Singh
    Line producer - Sunny Bhullar
    Line production - Bhullar Production House
    Editor : Gaurav K Mehra
    Colorist : GKM Studios
    Special Thanks: Yaarvelley Productions & Modern Valley
    Casting agency: Nanak's world

    Online Promotion - Coin digital
    Digital distribution: Coin Digital
    Media Partner : MDN Entertainment

    Latest Punjabi Songs 2020, Punjabi Songs 2020, New punjabi Songs 2020, New Punjabi Song 2019 This Week Punjabi Song 2020 Top 10, Release This Week All Platform


    Enjoy and stay connected with us!!

    Follow us


    Subscribe for Latest Video ►


    Circle us on G+


    Like us on Facebook


    Follow us




    Billo Bagge Billeyan Da Ki Karengi,
    Bagge- Bagge Billeyan Da Ki Karengi,
    Billo Bagge Billeyan Da Ki Karengi,
    Ni Mera Maarda Ubaale Ang-Ang Ton,
    Ho! Ho! Ho! Kaale Je Libaas Di Shukeenan Kudi
    Door-Door Jaave Mere Kaale Rang Ton,
    Kaale Je Libaas Di Shukeenan Kudi Door-Door Jaave
    Mere Kaale Rang Ton,
    Oh! Kala Suit Paawein Jadon Lagdi Aein Kehar Lagge Zehar
    Sade Dil Nu Chadayengi, Excuse Me! Chakdi Aein Akh
    Fer Takdi Aan Lagda Ae Haske Hi Jaan Lai Jayengi. Bauteyan Padakuan
    De Ho Gaye Dheyan Bhang Paye Chhankare Veeni Paayi
    Wang Ton, Ho! Ho! Ho! Kale Je Libas Di Shukeenan Kudi
    Door Door Jave Mere Kale Rang Ton, Kale Je Libas Di
    Shukeenan Kudi Door Door Jave Mere Kale Rang Ton,
    Oh! Kaali Oh Scooty Utton Kala Tera Laptop Kaale Kaale
    Kaale Tere Vaal Ni Kineyan De List Ch Dil Rehnde Todne
    Ton Kine Ku Banaune Mahiwal Ni, Turdi Ne Pic Ik Karke
    Click, Upload Kar Diti Aa Ji Samsung Ton, Ho! Oh! Oh!
    Kaale Je Libaas Di Shukeenan Kudi Door Door Jaave
    Mere Kaale Rang Ton, Kaale Je Libaas Di Shukeenan
    Kudi Door Door Jaave Mere Kaale Rang Ton,
    Oh! Jogi Nu Oh Kehndi Mera Hath Dekh Lai Hath Kahnu
    Dekhu Jihne Muh Dekheya Jogi Kehnda Kanneya
    Nu Khabar Nahin Naina Naal Geya Mera Dil Shekeya,
    Samajh Ni Aundi Kehde Vaid Kole Jaiye Kadon Milugi
    Nizaat Foki-Foki Khang Ton, Ho! Ho! Kale Je Libas Di
    Shukeenan Kudi Door Door Jawe Mere Kale Rang Ton,
    Kale Je Libas Di Shukeenan Kudi Door Door Jawe Mere
    Kale Rang Ton,
    Oh! Haale Uthi Oh Si Sau’ke Munde Bharde Ne
    Hauke, Lod Hi Ni Patlo Nu Make-Up Di
    18, 19, 20 Kudi Injh Chamki Uttardi Jandi Kiwein
    Kanj Sapp’di, Sapp Ton Kheyal Aya Ohdi Akh Da
    Bachna Aukha Ae Zehrile Dang Ton Ho! Ho! Kaale Je
    Libaas Di Shukeenan Kudi Door Door Jaave Mere Kaale Rang Ton
    , Kaale Je Libaas Di Shukeenan Kudi
    Door Door Jaave Mere Kaale Rang Ton,
    Oh! Dasde Tu Hun Ki Sunauni Ae Sazaa, Keete Mere
    Ishq Gunaah Te, Mere Pind Aun Da Je Pajj Chahidae
    Ni Main Mela Lagwa Dau Dargaah Te, Matha Tek
    Jaayin Naale Saure Dekh Jayin, Matha Tek Jaayin
    Naale Saure Dekh Jayin, Naale Shak Layin Pakaude
    Jehde Bane Bhang Ton, Ho! Ho! Kaley Je Libas
    Di Shukeenan Kudi Door Door Jawe Mere Kaley Rang
    Ton, Kaley Je Libas Di Shukeenan Kudi Door Door
    Jawe Mere Kaley Rang Ton, Oh!

  • Ranjit Bawa Impress 2 | Desi Crew | Bunty Bains | Latest Punjabi Songs 2020

    4:25

    Presenting latest punjabi song Impress 2 sung by Ranjit Bawa. The music of new punjabi song is given by Desi Crew while lyrics are penned by Bunty Bains. Enjoy and stay connected with us !!

    ♪Stream the Full Song Here♪
    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    iTunes:
    Youtube Music:

    Song: Impress 2
    Singer: Ranjt Bawa
    Female Lead : Avantika Hari Nalwa
    Music: Desi Crew
    Lyrics & Composer: Bunty Bains
    A Film by: Harry Singh & Preet Singh
    Mix & Master: DC STUDIO’S
    Project: Naresh Kaka
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • Mere Wali Sardarni JUGRAJ SANDHU | NEHA MALIK | GURI | Latest Punjabi Songs | Malwa

    4:18

    #MereWaliSardarni #JugrajSandhu #MalwaRecords #MereWalaSardar #NehaMalik

    MALWA RECORDS & MALWA FILMS PROUDLY PRESENTS MERE WALI SARDARNI BY JUGRAJ SANDHU & NEHA MALIK

    Other hits of JugrajSandhu

    KAMLI -
    GAUT -
    CHANN SONG -
    PATIALA SHAHI -
    PINDA ALE -

    PRODUCED BY RAHUL BANSAL & RAJAN KANSAL (98140-55952)

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    JIO MUSIC -
    RESSO -

    FOR CALLER TUNE CODE - MERE WALI SARDARNI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116910767
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711206176
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911206176
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011206176
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269151

    FOR CALLER TUNE CODE - SUIT PATIALA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911302
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207775
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207775
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207775
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269810

    FOR CALLER TUNE CODE - LANEDARNI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911320
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207776
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207776
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207776
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269809

    FOR CALLER TUNE CODE - SUN SARDARA (DUET)

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911338
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207777
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207777
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207777
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269811

    CREDITS -
    SONG - MERE WALI SARDARNI - THE OTHER HALF OF MERE WALA SARDAR
    SINGER- JUGRAJ SANDHU
    FEMALE VOCAL- RUHI SETHI
    FEMALE LEAD- NEHA MALIK
    LYRICS/COMPOSER- URS GURI
    MUSIC- DR. SHREE
    FLUTE- ATUL KRISHAN
    MIX N MASTERED - DOCTOR DB
    PRODUCTION- TEAM KV
    CASTING- NANAK'S WORLD
    DOP- NAVJOT KAUR
    ASST. DOP- DEEPAK RAY
    CHIEF AD - GAGAN UBHI
    MAKEUP - SKIPRI
    ARTWORK/POSTER - THE AK UNIVERSE
    ART - JIMMY & SONU
    ASST. DIRECTOR - PARTEEK BANGIA, SANDY & JASLEEN KAUR
    WARDROBE- MADHU & DOLLY VERMA
    EDITOR/DIRECTOR - PRINCE 810
    CHILD CASTNIG - ELVIN ART ACADEMY
    PROMOTIONS BY - BEING DIGITAL & KIXTIX MEDIA
    PROJECT - MALWA FILMS

    Stay Connected with us on Social Media:-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    LYRICS-

    CHUNI SIR OTU LATHAN TOH REHDI DAR DI
    MAINU MAAN BRA HUNDA JADO NAAL KHAR DI
    GURI NAM NAL NAM ESA JURYA NAM LENDYA HI ONDI A BHAR NI
    LOKA NU TA JAAG TE PYAR MILDE MERE BAHG CHANGE MILI SARDARNI
    TERE WAL REHNDI HUN HOPE JATT DI NI MAIN KALI KALI KHUSHI TETHO VARNI


    LV TOH CHNGA LAGYE SUIT PATIALA VE,KARA MERE NAM VALA GOT VICH PALA VE,SANDHU TERE GEET MERE DIL VICH CHALDE BULIA TE REHDA SARDAR MERE WALA VE ,
    MERI PAAG VALA ROOB ODO HOR VAD DA JADO GAL PONDI CHORYE VALA HAR NI
    LOKA NU TA JAAG TE PYAR MILDE MERE BAHG CHANGE MILI SARDARNI
    TERE WAL REHNDI HUN HOPE JATT DI NI MAIN KALI KALI KHUSHI TETHO VARNI

    MERI BEBE JI NU DINDI NA JWAB KADE MOR K,KHVONDI MAINU ROTIA O HATHA NAL TORD K,JE UCHA NIVA BOL KADE MERE MOHO NIKLE MAKONDI OHO GAL AGO HATH JAHE JOR K,
    TENU HAQ NAL KITA AE GRAB JATT NE NI MAIN RKHYA BNA K LANEDARNI
    LOKA NU TA JAAG TE PYAR MILDE MERE BAHG CHANGE MILI SARDARNI
    TERE WAL REHNDI HUN HOPE JATT DI NI MAIN KALI KALI KHUSHI TETHO VARNI


    SUN SARDARA TERE BINA CHEN AVE EHO GAL TENU HUN KEHNI A MAIN DAVE NA, NIT ARDASA KARA GURU GHARE JA K MAIN MERI AKHA SAVE NI TU JAGG OTU JAVE NA
    VE TERI ESIA GALA NE JATTI DOPE KARTI SANDHU JIND VE MAIN TERE OTU HARNI
    LOKA NU TA JAAG TE PYAR MILDE MERE BAHG CHANGE MILI SARDARNI
    TERE WAL REHNDI HUN HOPE JATT DI NI MAIN KALI KALI KHUSHI TETHO VARNI


    ALL WORLDWIDE RIGHTS RESERVED WITH MALWA RECORDS

  • Sang Na | Jass Kanwar | Mr. Rubal | Latest Punjabi Songs 2020| Gringo Entertainments

    4:06

    Gringo Entertainments Presenting ‘Punjabi Wedding Song’ ''Sang Na''. This wedding season, go full throttle Chak De Phattey with the Wedding Song! . This sweet song is sure to touch your heart and refresh beautiful memories this year!

    ♫ Full Song Available On ♫
    itunes :
    Amazon Music :
    Jio Saavan :
    Spotify :
    Apple Music :
    Gaana :
    Google Play Music :

    ----------------------------------------------------------------
    Make Your Tik Tok Videos :-
    TikTok 1 -
    TikTok 2 -
    ----------------------------------------------------------------

    Operator Codes:
    Vodafone Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53711977073
    Idea Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53711977073
    Jio users, Download the Jiosaavan App to set this song as your Caller Tune
    Airtel users, Download the Wynk Music App to set this song as your Caller Tune
    ----------------------------------------------------------------


    For Latest Videos and Songs Stay Connected With Us
    SUBSCRIBE-
    LIKE US-
    INSTAGRAM-
    TWITTER-
    TIKTOK-
    WEBSITE-

    ----------------------------------------------------------------
    ♫Song Credits♫
    Singer - Jass Kanwar
    Lyrics - D Harp
    Music - Mr. Rubal
    Editor - Inder Rattaul
    Dop - Arundeep Teji
    Prouduction - V sign
    Prouduction Design - Vipin Kamboj
    Associate - Harry Sidhu , Pal Mahla
    Photography - Karan Mankoo
    Director - Bhindder Burj
    Online Promotion - Mediadting & Pixiliar Studios
    Presentation - Deewan Saab
    Mix Master - MJ
    Special Thanks - Western Penduz
    Video - Burj Shah Group
    Prouduced By - A.S. Mac & G.S. Sandhu
    Label - Gringo Entertainments


    #sangna #weddingsong #latestpunjabisongs2020 #Allhitpunjabisongs, #Newpunjabisongs2020, #Latestpunjabisongs2020, #Allnewpunjabisongs2020 #Allnewlatestpunjabisongs2020 #Hitpunjabisong #punjabi #bhangra #punjabimusic #punjabiromanticsongs #punjab #Hitpunjabisongvideosongs #trendingsongs

  • Diamond | Gurnam Bhullar | New Punjabi Songs 2018 | Latest Punjabi Song 2018

    4:21

    Diamond | (Full HD) | Gurnam Bhullar | New Punjabi Songs 2018 | Latest Punjabi Songs 2018 | Jass Records

    Subscribe To Our Channel |

    Download from Tunes |
    Download from Musicout |
    Download from Saavn |
    Download from Wynk |
    Download from Gaana |
    Download From Hungama |


    Title | Diamond
    Singer | Gurnam Bhullar

    Lyrics | Vicky Dhaliwal
    Project By | Gurinder Singh
    Music | Ikwinder Singh
    Project By | Gurinder Singh
    Mix & Master | B-Sanj
    Video By | Sukh Sanghera
    Designs | Roop Kamal Singh
    Youtube Promotions By - KixTix Media P Ltd & Being Digital

    Project By | Gurinder Singh
    Producer | Jagjitpal Singh
    Presentation By | Jasvirpal Singh
    Label | Jass Records (94780-69934)

    facebook -
    instagram :-
    twitter :-

    website:-

    Special Thanks | Guri Singh Rao , Gurinder Singh , Tarni Canada & Vipin

    Airtel - Dial 5432116464037
    Vodafone - Dial 537 10110575
    Idea - Sms DT 10110575 To 55456
    Bsnl(S) – BT 10110575 To 56700
    Bsnl(E) – BT 10110575 To 56700
    Tata Docomo - Sms SET 10110575 To 543211
    Virgin – 10110575
    Bsnl(W) - Sms 6955979 BT To 56700
    Bsnl(N) - Sms 6955979 BT To 56700
    Aircel - Sms 6955979 DT 53000
    UNINOR - 6955979
    Aircel- 6955979

    (This Song Is Subject To Copyright of Jass Records)

  • Bapu Zimidar | Jassi Gill | Replay | Latest Punjabi Songs

    3:45

    Song - Bapu Zimidar
    Artist - Jassi Gill
    Album - Replay ( Return Of Melody)
    Lyrics - Happy Raikoti
    Music - Jatinder Shah
    Video by - Virsa Arts
    Mix & Master - Sameer Charegaonkar
    Producer – Balvinder Singh (Ruby)
    Executive Producer - Gurdeep Singh
    Produced By - Satvinder Singh, Ruby singh, Dinesh Auluck & Ramandeep Singh
    Line Producer - Apoorv Arora
    Label - Speed Records

    Tik Tok video link -

    Stream / Download from
    Gaana :
    iTunes:
    Apple Music:
    Spotify :
    Amazon Music :
    Google Play :
    Jiosaavn :
    Hungama :
    Wynk:
    Youtube Music :

    Airtel Hellotunes -
    Vodafone Subscribers for Caller Tune Direct Dial 5375591637
    Airtel Subscribers Direct Dial 5432114336044 to Set as Hello tune (Toll Free)
    Idea Subscribers for Dialer Tone Direct Dial 567895591637
    Airtel Subscribers Direct Dial 5432114336044 to Set as Hello tune (Toll Free)
    Idea Subscribers for Dialer Tone Direct Dial 567895591637

    #Bapu Zimidar #Jassi Gill #Happy Raikoti #Jatinder Shah #Speedrecords

    Click to Subscribe -
    Facebook -
    Twitter -
    Instagram -

  • Uchiyaan Dewaraan Bilal Saeed & Momina Mustehsan | Rahim Pardesi | Music Video 2020

    5:03

    Presenting Uchiyaan Dewaraan / Baari 2 - When you are really in love, you become vulnerable and insecurities come out of no where. Don't ever let those insecurities ruin your relationship no matter what you see.
    Uchiyaan Dewaraan/Baari 2 out now exclusively on One Two Records.

    Baari was a narration of the feelings of plenty of us; the heartbroken and the hopeful. We all found a little bit of a reflection of our own stories in it. It's been a year and our stories have evolved so let’s find out if our stories still match with theirs Uchiyaan Dewaraan (Baari 2)

    Bilal Saeed & One Two Records Presents
    #UchiyaanDewaraan by #BilalSaeed & #MominaMustehsan
    Written, Composed & Directed by Bilal Saeed
    Special Thanks: Rahim Pardesi & Hamid Ali Naqeebi
    Supporting Cast: Iqra Nasir, Sarah Ghauri

    #UCHIYAAN DEWARAAN by #BilalSaeed and #MominaMustehsan also available on:
    Bajao:
    Spotify:
    Patari:
    Apple Music:
    WynkMusic:
    JioSaavn:
    Amazon Music:
    Tidal:
    Pandora:

    =================
    Tiktok Links for Uchiyaan Dewaraan (Baari 2) - Bilal saeed & Momina Mustehsan
    1. Badal Gaye Kyun Jazbat Soniye:
    2. Kadi Tu Ess Gali Day Hi Aglay Moor:
    3. Ishq Di Beharhi:
    4. Tu Phul Gaya Sariya Galan:
    5. Main Tan He Uchiyaan Dewaraan Rakhiyan:
    6. Chorus:
    7. Violin music:
    8. Backing chorus:

    ===================
    Audio Credits
    Vocals by Bilal Saeed & Momina Mustehsan
    Additional Vocals by Hamid Ali Naqeebi
    Music Directed by Bilal Saeed
    Music Arrangements by Alex Shahbaz
    Guitars by Steve George
    Flute by Salman Aadil
    Violin by Ilyas
    Mixed by Ali Mustafa
    Mastered at Waltz Mastering by Tom Waltz, Massachusetts (USA)

    Record Label: One Two Records
    Digital Partner: ABC Digital
    Online Promotions: Gold Media

    Video Credits:
    Directed by Bilal Saeed
    Dop: Aamir Mughal
    Art Director: Umer Butt
    Line Producer: Ahmed waqas
    Edit by Murtaza Niaz (PMRSTUDIOWORKS)
    Color Grading & post by wahab (Post Fusion)
    Graphics Designs: Ahmed Naeem (CuckooIdeas)
    Assistant Director: Waqar Azeem Khan & Mehroz Khan (MK)
    Steady cam: Hassan Asif
    1st AC: Fahad Mehmood
    Assistant Art Dir: Muhammad Bin Ashraf
    Set Team: Mehboob & Fayyaz & Jarra
    Wedding set Lights: Shani & Faryad
    Production Manager: Nadeem Baig
    Light & Grips: Popa Lights
    Gaffer: Latif Rehmat
    Focus Pullar: Saeed Cheema
    Talent: X Talent

    Wardrobe by Mohsin Naveed Ranjha, Vestido1 by Ubair Naeem, Faiza Saqlain, Ali Xeeshan & Bisma Kiyani
    Jewellery by Samreen Vance
    Makeup & Styling by Rida Aurangzeb
    Bilal Saeed Makeup: Shaniar@ Nabilaz
    Momina Makeup: Shani @ Nabilaz
    Supporting Cast Makeup: Javid Sadiq

    Official Photoshoot by Waqar Ahmed Butt (Paragon Studios)
    VIDEO bts : Areeb Imtiaz, Eman Babur and Haseem Tahir at Triangle Productions
    Photoshoot BTS by Sawaiz @clickbysawaiz

    Locations:
    Havaili Awais Mir
    Havaili Barood Khana


    Subscribe to OneTwoRecords Now:

    For concert & queries
    Manager: Murtaza Niaz
    Mobile/Whatsapp: +923334080602
    Email: bilalsaeedmusic@gmail.com

    Follow Bilal Saeed
    #Instagram:
    #Twitter:
    #Snapchat: bilalsaeedmusic
    #Facebook:

    #BilalSaeed #MominaMustehsan #OneTwoRecords #TeamBilalSaeed #PakistaniMusic #garamgaramchaa

  • JAAN | Barbie Maan | Shree Brar | Gold Media | Thuglife Records | New Punjabi Songs

    3:41

    Thuglife Records Presents you a new song Jaan by Barbie Maan ft Shree Brar.

    ♪Stream the Full Song Here♪

    Spotify:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    Gaana:
    JioSaavn:
    iTunes:
    YT Music:

    Song - Jaan
    Starring - Barbie Maan , Gurneet Dosanjh & Shree Brar
    Lyrics - Shree Brar
    Music - Preet Hundal
    Mixing & Mastering - Dense
    Makeup by - Arveen Sandhu
    Video - Hunny Singh & Pulkit Setia PK
    Promotions - Gold Media
    Label - Thuglife Records

    Kaali Teri Mastung Ve Booke Khet Ch New Holand Ve
    Tenu Ki Lorh Branda Di Jatta App E Tu Brand Ve
    Bande Oh Tere Khass Ne Jina To Darrey Sarkar Ve
    Ik Dub Ch Te Dooja Gaddi Ch Do Do Rakhe Hathyar Ne
    Teri Jaan Da Dushman Shehar Sara Te Tu Jatti Di Jaan Ve

  • Amar Sandhu | Bapu Tere Karke | Lovely Noor | MixSingh | New Punjabi Songs 2019

    4:32

    #BapuTereKarke

    MoZ STUDIOS presents official music video of most awaited song of 2019 Bapu tere karke

    @Amar Sandhu | Bapu Tere Karke (Full Song) | Lovely Noor | MixSingh | New Punjabi Songs 2019

    Do watch and share if you like This video and do not forget to Subscribe to our Official youtube Channel for more videos:-

    Hear it on Audio Stores:-
    Itunes:-
    Apple Music:-
    Gaana:-
    Wynk:-
    Hungama:-
    JioSaavn:-
    Deezer:-
    Spotify:-
    Amazon:-
    Google play:-


    Singer - Amar sandhu
    Music - Mixsingh
    Audio Mastered:- Arron
    Lyrics/Composer - Lovely Noor
    Dop - Regan dadu
    Edit/Di colorist - Jagjeet singh dhanoa
    Dc - Jatinder brar
    Md - Arman dhillon
    Production - Reel Makers
    Assit director - Johnty Dhillon | karan sandhu
    Chief assit dir - Sahil baghra
    Co director - Sharn sandhu
    Story/screenplay/Direction:- Mahi sandhu - Joban Sandhu
    Online Promotion:- BIGMedia

    Callertunes:-

    Airtel:- sms 009168000004676 to 543215
    Airtel Dial:- 5432116804676
    BSNL (N):- NORTH ZONE BT Space 7240412 to 56700
    BSNL (W):- WEST ZONE BT(Space) 7240412 to 56700
    Virgin:- sms the 11024121 to 58475


    Label - MoZ STUDIOS
    Contact label = ( 9803971904 )

    Digital Powered By:- BIGMedia
    (

    #Bapu #Tere #Karke #Amar #Sandhu

  • Lehanga : Jass Manak Satti Dhillon | Latest Punjabi Songs | GK DIGITAL | Geet MP3

    3:46

    Geet MP3 & Gk.Digital Presenting Official Music Video Of Most Awaited Song Lehnga By Jass Manak
    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.


    Subscribe To Our Channel For Upcoming Songs :

    Audio Available On Gaana :
    Itunes :

    Song : Lehanga
    Singer : Jass Manak
    Lyrics : Jass Manak
    Composer : Jass Manak
    Female Lead : Mahira Sharma
    Music : Sharry Nexus
    Art Director : Blacc
    Video Director : Satti Dhillon
    Dop : Vahe Hambarcumyan
    Production Maneger : Mary Mirzakhanyan
    Makeup Artist : Liana Ayvazyan
    Hairdresser Artist : Gevorbabumyan Beauty By Julhakyans
    Editor : Nairi Danielyan
    Lehnga : Nazaqat By Gur
    Photography : Vipul Photography
    Publicity Design : Aman Kalsi
    Artist Management : Gurbaksh Singh Dhillon
    Produced By : Kv Dhillon
    Online Promotions : GK Digital
    Music Label : Geet MP3




    Music Consultant & Digital Partner : Gk.Digital
    Instagram :


    Enjoy and stay connected with us ????

    Website :
    YouTube :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    SnapChat :

  • x
  • BACHALO Akhil | Nirmaan | Enzo | New Punjabi Song 2020 | Latest Punjabi Love Songs

    4:00

    And the wait is over. Listen & Enjoy our latest melodious track by Akhil featuring Rumman Ahmed.This song is a story of a university student who has secret crush on his teacher.The video is directed by Agam Mann & Azeem Mann ,music given by Enzo and lyrics by Nirmaan. Produced by Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu.

    Share on Facebook :

    Like Share & Comment !

    Also Available on :-

    ►Apple Music
    ►iTunes :
    ►JioSaavn :
    ►Gaana :
    ►Amazon Music :
    ►Amazon Prime Music :
    ►Spotify :
    ►YouTube Music :
    ►Wynk :
    ►Hungama :
    ► Resso :

    Operator Codes :

    ● Airtel & Airtel Hellotune Link : Airtel Subscribers to Set as Hello tune Click on Wynk music link
    ● Vodafone : Vodafone Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53712162720
    ● Idea : Idea Subscribers for Dialer Tone Direct Dial 53712162720
    ● BSNL (N & W) Direct Dial : BSNL (N & W) Subscribers Direct Dial 567007447922 to set BSNL Tune


    Credits :

    Song : Bachalo
    Singer : Akhil
    Lyrics & Composer : Nirmaan
    Music : Enzo
    Female Lead :Rumman Ahmed
    Special Appearance : Upma Sharma
    DOP : Mintu Plaha & Shinda Singh
    Editor - Gaurav K Mehra
    Choreographer : John
    Art Director : Rahul & Tanya
    Di Colorist : Onkar Singh
    Makeup : Rajan Passi
    Hair : Salman & Shubham
    Production : Jogi Productions
    Costumes : Rajat Manchanda
    Chief Ad : Ravi Goyal
    Ad : Jass Panesar
    Vfx : Inside Motion Pictures
    Vfx Director : Inside Aky
    Social Media Promotions : HOT (Hub Of Talent)
    Produced By : Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu
    Online Promotion : Pixilar Studios & Mediadting
    Insta Reel : Urban Media (
    Directed By : Agam Mann & Azeem Mann

    Subscribe us on :-
    YouTube :
    Instagram :
    Facebook : -
    White Hill Music :
    White Hill Studios :
    Twitter :
    Website :

    Published Year : 2020
    Copyright : White Hill Music & Entertainment Private Limited
    F-545,1st Floor,Phase -8A Industrial Area,Mohali - 160059


    Bachalo ji mainu ehna 2 akhiya to ,Mera qatal karan nu fir diya ne jo,Bachalo,Akhil,Rumman Ahmed,Nirmaan,Akhil New Song,Rumman Ahmed New Song,Khaab,punjabi song,punjabi songs,new Punjabi songs 2020,new punjabi songs,latest punjabi songs,2020 punjabi songs,full punjabi songs HD,latest punjabi songs 2020,new punjabi songs 2020,white hill music,songs,new,full songs,full punjabi videos,2019,white hill songs,white hill music 2020,new songs 2020

  • Changa Lagda | Amar Sandhu | Starboy | Sardaar Films | Latest Punjabi Song 2020

    3:41

    Presenting latest punjabi song Changa Lagda sung by Amar Sandhu. The music of new punjabi song is given by Starboy Music X while lyrics are penned by Haazi Sidhu. Enjoy and stay connected with us !!

    ♪Stream the Full Song Here♪
    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    iTunes:
    Youtube Music:

    Song- Changa Lagda
    Singer- Amar Sandhu
    Female Lead- Maahi Sharma
    Lyrics- Haazi Sidhu
    Music- Starboy music x
    Director- Jaspreet Singh
    Asst dir- Gaggi Banwait & Kush Sharma
    Dop- Mintu Plaha
    Production- Rahul
    Editor- Arshpreet
    Video- Sardaar Films
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • SUIT | Barbie Maan | Mista Baaz | Kaptaan | Gold Media | New Punjabi Songs 2020

    4:27

    Gold Media Records Presents you a new song Suit by Barbie Maan Lyrics are penned by Kaptaan and music is given by Mista Baaz.

    ♪Stream the Full Song Here♪

    Spotify:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Gaana:
    JioSaavn:
    iTunes:
    YT Music:

    ♪ Song - Suit
    ♪ Singer - Barbie Maan
    ♪ Male Lead - Amardeep Phogat
    ♪ Lyrics & Composer - Kaptaan
    ♪ Music - Mista Baaz
    ♪ Mixing Mastering - Sameer Charegaonkar
    ♪ Makeup by - Arveen Sandhu
    ♪ Video - Ekager Gill
    ♪ Director - Ekager Gill
    ♪ Assistant Director - Karan Benipal
    ♪ DOP - Sukh Kamboj
    ♪ Editor - Gaurav K Mehra
    ♪ Colorist - Onkar Singh
    ♪ Promotions - Gold Media
    ♪ Production - Team KV
    ♪ Special Thanks - Jaskaran Matharu, Onkar Bhullar & Atwal
    ♪ Label - Gold Media Records



    Online Promotion & Digital Distribution By Gold Media Entertainment
    Contact : +91-9988775720
    (


    (This Song Is Subject To Copyright of Gold Media Records)

    Enjoy & Stay Connected With Us!

  • New Punjabi Songs 2020 | Sharara Shivjot | Latest Punjabi Songs 2020

    3:44

    Presenting latest punjabi song Sharara sung, written and composed by Shivjot. Enjoy and stay connected with us !!

    ♪Stream the Full Song Here♪
    Spotify:
    Hungama:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    Resso:
    iTunes:
    Google Play:

    Song: Sharara
    Singer/Lyrics/Music: Shivjot
    Mixed by: Sounds Squad Studio
    Mastered by: Amit Monga
    Video: Yaadu Brar
    Conceived by: Raymant Marwah
    Project by: Dose of Music (DOM)
    Female Lead: Akaisha
    Editor/DI: Honey Virk
    DOP: Jason Numberdar
    Stylist: Harsh Khullar
    Associate Director: Harman Jot
    Assistant Directir: Deep Duharia
    Production: D Artist Den
    Project Manager: Raman Bhatti
    Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • Kay Vee Singh : MOVIE Feat. Khushi Chaudhary | Latest Punjabi Romantic Song 2020

    3:44

    White Hill Music presents a sweet Punjabi romantic song MOVIE by Kay Vee Singh featuring Khushi Chaudhary, Produced By: Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu.

    Like | Share | Comment

    Also Available on :

    ►Apple Music :
    ►iTunes :
    ►Amazon Music :
    ►Amazon Prime Music :
    ►Spotify :
    ►YouTube Music :
    ►JioSaavn :
    ►Gaana :
    ►Wynk :
    ►Hungama :
    ►Resso :

    Operator Codes :

    ● Airtel & Airtel Hellotune Link : Airtel Subscribers to Set as Hello tune Click on Wynk music link
    ● Vodafone : Vodafone Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53712070116
    ● Idea : Idea Subscribers for Dialer Tone Direct Dial 53712070116
    ● BSNL (E & S) Direct Dial : BSNL (E & S) Subscribers Direct Dial 5670012070116 to set BSNL Tune


    Credits :

    Song : Movie
    Singer/Composer : Kay Vee Singh
    Music : Cheetah
    Female Lead : Khushi Chaudhary
    Lyrics : Ricky Malhi & Kay Vee Singh
    A Film By : Team Last Page
    Project By : Tarun Sharma Codin
    Production : Naezen Goa
    Asst. Director : Ethan Desausa
    Mix Master : Bhanu Thakur
    Director : S. K
    Edit/Di : Prince Sethi
    D.O.P. : Mintu Palaha
    Still - Abhi lama
    Special Thanks : Ravipal Singh & Big Shots
    Social Media Promotions : HOT(Hub Of Talent)
    Artist Coordination : HOT(Hub Of Talent)
    Produced By : Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu


    Subscribe us on :-
    YouTube :
    Instagram :
    White Hill Music :
    White Hill Studios :
    Twitter :
    Tiktok :
    Website :

    Published Year : 2020
    Copyright : White Hill Music & Entertainment Private Limited
    F-545,1st Floor,Phase -8A Industrial Area,Mohali - 160059

  • Chaar Chudiyaan Video : Nikk | Gold Boy | Latest Punjabi Songs 2020 | New Punjabi Song 2021

    4:00

    Chaar Chudiyaan Video : Nikk | GoldBoy | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021



    Artist : Nikk
    Lyrics/Composer : Nikk

    Music : Goldboy
    Arranged & produced by : Gold Boy
    Female Lead : Vedika Mehta
    Video Director : GURINDER BAWA
    Background Score - Apsy Singh
    Choreographer : Deush Mehra
    Editor : Gaurav K Mehra
    DP : Shinda Singh
    Makeup : Rajan Passi
    Nikk's Hairstylish : Ali Khan
    DI : Onkar
    AD : Simar Sandhu,Simran Dhillon & Naman baghel
    Production : Neeraj Bhatt
    Nikk’s Costume : Rajat Manchanda
    Vedika's Costume : Bunaai

    Divya khokhar

    Casting : Medazenithmakers
    Still/Publicity Designs : Jassiegraphy
    Producers : Jasveer Singh/Vikramjeet Singh
    Online Promotions : Being Digital , Gremin Media
    Project By : Avtar Singh


    Label : Bang Music

    Social Media Management : Gremin Media

    M: 85568 00091


    BANG Music Management:
    India: 9721000003, 7830950004
    UK: +44 7403 35 7403



    Latest Punjabi Songs 2020 | New Punjabi Songs 2020 | New Songs | Chaar Chudiyaan Song | 2020 Latest Songs | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021 | Nikk Chaar Chudiyaan Video Song | Nikk All New Songs

  • Akhil - Dooja Pyaar | Raj Fatehpur | Sunny Vik | Punjabi Romantic Song 2021

    3:11

    Heartthrob of millions - Akhil is back with Dooja Pyaar a love song that is an ode to love.It's the kind of melody that echoes the sentiments around first love and loving again after being hurt. Lyrics of this track is written by Raj Fatehpur and music has been composed by Sunny Vik.

    #Akhil #DoojaPyaar #SonyMusicIndia

    Listen & Download Dooja Pyaar on :
    JioSaavn -
    Gaana -
    Spotify -
    Apple Music -
    Amazon Music -
    Hungama -
    Resso -

    Song: Dooja Pyaar
    Artist: Akhil
    Starring : Akhil & Sanjna Singh
    Lyrics: Raj Fatehpur
    Music: Sunny Vik
    Music Production : Vikas
    Music Programmer : Vikas & Arun Maan
    Acoustic & Electric Guitar & Mandolin : John Paul & Gursimran
    Synth & Piano : Vikas & Shibalish Benerjee
    Violin : Manas Kumar
    Mix & Master : Bhaskar Sharma At Euphony Studio
    Mix Assistant : Partha Protim Das
    Video: TruMakers
    Hair Stylist : Salman
    Design: ViggFX
    Label : Sony Music India

    To set Dooja Pyaar as your caller tune :
    Airtel users Download Wynk Music App to set this song as your Hellotune
    Vodafone subscribers Dial 53712286135
    Idea subscribers Dial 53712286135
    BSNL (South/East) subscribers sms BT 12286135 to 56700
    BSNL (North/West) subscribers sms BT 7474892 to 56700
    Jio users, download the JioSavan Music App to set this song as your Jio Tune

    Audio on Sony Music Entertainment India Pvt. Ltd(C) 2020

    ???? Subscribe To Sony Music India YouTube -
    ???? Like us : Facebook -
    ???? Follow us : Instagram -
    ???? Follow us : Twitter -

  • Dil Naal Salah Sajjan Adeeb || Gurlej Akhtar || New Punjabi Song 2020 || Rimpy Prince

    3:47

    Dil Naal Salah (Official Song) Sajjan Adeeb || Gurlej Akhtar | New Punjabi Song 2020 | Latest Punjabi Songs 2020 | Rimpy Prince

    Singer / Composer : Sajjan Adeeb


    Producer =Lakhy lassoi ,Samarpal brar

    Female Singer = Gurlej Akhtar
    Music = Yeah Proof
    Lyrics = Surinder Baba
    Project Conceived by = Ranjha Rajan
    Female Lead = Sehar
    Video = Rimpy Prince
    Mix Master = Arron
    Dop = Mohan & Golu
    Choreographer = Bunty
    Assist. Director = Ashi
    Costume = Dress Guru
    Makeup = Sudhir
    Post Production = RP Studioz
    Production Manager = Jodha
    Poster = Impressive design studio

    Special Thanks : Karan Mann

    iTunes -
    Youtube Music -
    Kkbox -
    Spotify-
    Amazon -
    Shazam -
    Jiosaavn-

    Online Promotion : Blue Stone Media (+9198776-99044)


    @sajjanadeeb
    @impressivedesignstudio
    @sajjanadeeb

    Company Contact -

  • Bandook : Nirvair Pannu Deep Royce | Latest Punjabi Song 2020 | Juke Dock

    2:54

    JUKE DOCK Presents New Song BANDOOK By NIRVAIR PANNU

    Subscribe To Our Channel For New Songs :

    ???? Click On The Bell + Turn On Notifications

    Song : Bandook
    Singer/Lyrics/Composer : Nirvair Pannu

    Music : Deep Royce
    Featuring : Upma Sharma
    Steadycam : HMC
    D.O.P : Jason Numberdar
    Editor/DI : Honey Virk
    A Film By Yaadu Brar
    Make Up/Hair : Honey Kalsi & Mannu
    Production : Harman Jot
    FB Promotion : Joban Randhawa
    Online Promotion : Mediadting
    Publicity Design : Yasheen Ghurail
    Presentation By : Jatinder
    Producer : Jagjit Singh Dhillon & Sukhjit Singh Dhillon
    Special Thanks : Gurjot Singh Dhillon , Rannjot Singh Dhillon & Deepjot Singh Dhillon

    Label : JUKE DOCK
    Enquiry No. +91 7307800101

    Make Your Video On TikTok :

    ----‐--------------------------------------------------------------------
    ????STREAMING ON????

    iTunes
    Apple Music
    Gaana
    Hungama
    Wynk
    Jio Saavn
    Spotify
    Amazon Music
    YT Music
    Resso
    -------------‐-----------------------------------------------------------
    [LYRICS]

    Gal Sun Sirre Diye Mutiyare
    Nivi Paake Langdi Ae
    Ainven Kyun Chori Chori Takk Ke
    Tu Mitran Val Khangdi Ae

    Ho Jatt Nu Pyaar Tere Naal Sohniye
    Bura Hunn Hoya Mera Haal Sohniye
    Tu Kargi Kamal Sachi Patt Honiye
    Hun Tera Yaar Tere Naal Sohniye

    Aashqui Ch Pair Pehlan Main Si Rakheya
    Darda Si Aivein Na Main Jawan Patteya
    Zindagi Da Hunn Taan Eh Route Ho Gaya
    Tere Pichhe Gabru Bandook Ho Gaya

    Oh Vekhi Hunn Ik Paase Laa De Heeriye
    Munde Di Haye Zindagi Banaa De Heeriye
    Tere Naal Zindagi Bitauni Jatt Ne
    Eh Jind Sachi Tere Naam Launi Jatt Ne
    Sochi Na Main Foki Jehi Gal Karda
    Tere Pichhe Jana Pal Pal Marda

    Oh Hor Hunn Fabbni Ni Ankh Meri Nu
    Tere Jehi Labhni Ni Ankh Meri Nu
    Aivein Gallan Gallan Vich Taal Naal Dayin
    Sone Jehe Gabru Haye Maar Naa Dayin

    Oh Mapeyan Da Ladla Ae Son Goriye
    Ladaan Naal Rakhun Meri Mann Goriye

    Ankh Lal Dil Naiyon Kala Jatt Da
    Sachi Ni Subhah Naiyon Maahda Jatt Da
    Rakhunga Bana Ke Tainu Rani Apni
    Banugi Misaal Ni Kahaani Apni

    Allhadan Ch Gal Uddgi Aa Muchh Di
    Har Kudi Mitran Da Naam Puchh Di
    Athri Di Rakhda Aan Look Balliye
    Puchhi Pistol Aa Group Balliye

    Ho Roohan Naal Karle Karaar Sohniye
    Guru Ghare Lawan Layiye Char Sohniye
    Udeek Diyan Pind Wali Shaa Meri Ni
    Tere Bare Puchhdi Ae Maa Meri Ni

    Oh Naiyon Nirvair Pannu Piche Hatt Da
    Rabb Wangu Sacha Ae Stand Jatt Da

    Ni Tu Aivein Kahnu Aadiye
    Gal Karan Tu Sangdi Ae
    Gal Sun Sirre Diye Muttiyare…
    _____________________________________________

    Click Here To Subscribe :

    Enjoy And Stay Connected With Us????

    Website :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    Snapchat :
    TikTok :

    #NirvairPannu #DeepRoyce #Bandook #JukeDock #newpunjabisongs2020 #latestpunjabisongs2020 #MaapeyanDaLadlaAeSonGoriye

  • Yaari : Nikk Ft Avneet Kaur | Latest Punjabi Songs 2019 | New Punjabi Songs 2019

    3:54

    Yaari (Official Video) : Nikk Ft Avneet Kaur | Latest Punjabi Songs 2019 | New Punjabi Songs 2019


    Bang Music & Crown Record'S Proudly Present

    Subscribe To Our Channel For More Latest Songs:



    ♪ Full Song Available on ♪
    JioSaavn :
    Spotify:
    iTunes :
    Gaana:


    Singer : Nikk ft Avneet Kaur

    Lyrics & Compositon: Nikk
    Music : Rox-A

    Shot & Chopped & Directed By : Regan Dadu
    Video By : Reg-D Films

    Photography by : Gill Sanpreet
    Publicity Design : Jassie
    Costume Designer : Vidisha
    Hair Stylist: Ali khan
    Make Up : Jimmy Makeover
    Casting : Akashdeep Pandey
    Produced By : Vikramjeet Singh & Harvinder Singh
    Project Head : Jasveer Singh

    Online Promotion : Being Digital

    Presentaion : Avtar Singh
    Support By : Kamal Dhillon
    Label : Bang Music & Crown Records

    Special Thanks : Amar Puwar & Sharry Maan Bai

    BANG Music Management:
    India: 9721000003, 7830950004
    UK: +44 7403 35 7403



    Music Consultant & Digital Partner : Being Digital

    #yaari #nikk #avneetkaur

  • PANJEBAN : Shivjot & Gurlez Akhtar | The Boss | New Punjabi Song 2020 | Latest Punjabi Songs 2020

    3:31

    Panjeban By Shivjot & Gurlez Akhtar is out now. Listen and enjoy the most adorable romantic track of the year. This song represents the beginning of every relationship.The video is directed by Yaadu Brar,music given by The Boss and lyrics by Shivjot himself. Produced by Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu.

    Also Available on :-

    ►Apple Music :
    ►iTunes :
    ►JioSaavn :
    ►Gaana :
    ►Amazon Music :
    ►Amazon Prime Music :
    ►Spotify :
    ►YouTube Music :
    ►Wynk :
    ►Hungama :
    ► Resso :


    Operator Codes :

    ● Airtel & Airtel Hellotune Link : Airtel Subscribers to Set as Hello tune Click on Wynk music link
    ● Vodafone : Vodafone Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53712141760
    ● Idea : Idea Subscribers for Dialer Tone Direct Dial 53712141760
    ● BSNL (N & W) Direct Dial : BSNL (N & W) Subscribers Direct Dial 567007437566 to set BSNL Tune

    Credits :

    Song : Panjeban
    Singer/Lyrics/composer : Shivjot
    Female Vocal : Gurlez Akhtar
    Music : The Boss
    Video : Yaadu Brar
    Female Lead : Isha Sharma
    Production : D Artist Den
    Project Manager : Raman Bhatti
    Project By : Dose Of Music(DOM)
    Conceived by : Raymant Marwah
    Stylist : Harsh Khullar
    Mix/Mastered : Sounds Squad Studio
    DOP : Jason Numberdar
    Editor/DI : Honey Virk
    Associate Director : Harman Jot
    Assistant Director : Deep Duharia
    Negative Role : Seven Chahal
    Publicity Designs : Aj Arts
    Hair Stylist - Salman
    Choreography- Sumit
    Social Media Promotions : HOT (Hub of Talent)
    Online Promotion : Pixilar Studios
    Insta Reel Promotions : Urban Media (
    Produced by : Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu




    Subscribe us on :-
    YouTube :
    Instagram :
    Facebook : -
    White Hill Music :
    White Hill Studios :
    Twitter :
    Website :

    Published Year : 2020
    Copyright : White Hill Music & Entertainment Private Limited
    F-545,1st Floor,Phase -8A Industrial Area,Mohali - 160059



    Ho mere surme ne jaaadoo jea pa leya,Tu lahngdi panjeban chhan ka ke,Panjeban,Shivjot,Gurlez Akhtar,Shivjot New Song,Gurlez Akhtar New Song,Sharara,Top Notch,punjabi song,punjabi songs,new Punjabi songs 2020,new punjabi songs,latest punjabi songs,2020 punjabi songs,full punjabi songs HD,latest punjabi songs 2020,new punjabi songs 2020,white hill music,songs,new,full songs,full punjabi videos,2019,white hill songs,white hill music 2020,new songs 2020

  • Load Chakdi | Jugraj Sandhu Ft. Sruishty Mann | The Boss | Guri | Latest Punjabi Songs 2020 | Amor

    4:06

    #loadchakdi #jugrajsandhu #AmorMusic #sruishtymann

    Amor Music Presents After the success of GAUT we are coming up with Hard Core Bhangra song “LOAD CHAKDI” By Jugraj Sandhu Feat. Sruishty Mann. Song Produced By Rajan Kansal & Rahul Bansal

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS -
    Song - Load Chakdi
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female Lead - Sruishty Mann
    Supporting Cast - Rupinder Rupi , Mohan Kamboj

    Music team -

    Lyrics - Urs Guri
    Music - The Boss
    Indian Percussions -
    Dhol - Kuki Jogi
    Dholak - Binta Ji
    Sarangi - Harpinder Kang
    Tumbi - Jelly Manjitpuri
    Mix & Mastered - Sound Squad Studio
    Background Score - Sound Squad Studio

    Direction team -

    Concept Direction & screenplay - Prince810
    Creative Director - Sukhbir Gill
    AD - Parteek Bangia & wishvaas Khoraa
    Child Casting - Elvin Art Academy
    Edit & Grading - Gobindpuriya
    Production - Team kv
    Makeup - Addy Makeover
    Making & Still - Dass Media Works
    Poster Design - AS Creation

    Online Promotions - Global Digital Solutions

    Instagram Reels Promotion - Bossmusicproductions(Nav Sidhu )

    Powered By - Only Digital Worldwide

    FOR CALLER TUNE CODE - LOAD CHAKDI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175400000699
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117540699
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712139176
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712139176
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012139176
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - TRALLA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175400000546
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117540546
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712139189
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712139189
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012139189
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - MOVIE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175400000583
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117540583
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712139179
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712139179
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012139179
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    FOR CALLER TUNE CODE - PR

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09175400000746
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117540746
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712139178
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712139178
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012139178
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    Enjoy Other songs of JugrajSandhu

    MereWaliSardarni -

    Chann -

    PatialaShahi -

    PindaAle -

    Gaut -

    Kamli -

    Lyrics -

    1. Ve puchdi aa tenu ik gal rok ke
    Mere nal banno kado pagg thokk ke
    Guri ena ko sabar mere vich bharea
    Jai tu na ghar ave roti mai na shakdi
    Tu jatti de pyar di ki gal karda
    Mai hi a joo channa tera load chakdi

    2.Ve terea trallea too das mai ki lena
    Jehde rout bhulli firde ne jatti da
    Mai te mera putt dove raha vall vehde
    Sanu puch time kiwe katti da
    Sandhua tu gussa naio janda
    Ve banda ban tu aa mere haan da
    Jai naar teri firgi dimago sohneya
    Dekhi kiwe teria mai raha dakdi
    Tu jatti de pyar di ki gal karda
    Mai hi a joo channa tera load chakdi

    3.ve terea khalarea too tang ayi sohneya mai
    Pagga teria nu fira chundi
    Saal hoya pura kade movie na dikhai
    Ve mai ungla te din fira gindi
    Mai iko chunni nal rahi a saar ve
    Menu lagda dave ga kudi maar ve
    Mai kolo na banai gal marjanea
    Kiti a mai ohi jehdi mere hakk di
    Tu jatti de pyar di ki gal karda
    Mai hi a joo channa tera load chakdi

    4.ve PR hoyi kaadi tere nal sohneya mai
    Sooli utte gyi sachi tangi ve
    Teri gym vali diet mai bnondi thakk jandi
    Kade sirr utte vahi na mai kangi ve
    Hide metho rakhda storyia
    Metho tu kmona kaato choriya
    Bahralia kolo tu ta hathi khana ve
    Muho la la sutte jehdi ghare pakdi
    Tu jatti de pyar di ki gal karda
    Mai hi a joo channa tera load chakdi


    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

  • Time Chakda Nimrat Khaira | Desi Crew | Rony Ajnali, Gill Machhrai | Latest Punjabi Song

    3:13

    Presenting latest punjabi song Time Chakda sung by Nimrat Khaira. The music of new punjabi song is given by Desi Crew while lyrics are penned by Rony Ajnali, Gill Machhrai. Enjoy and stay connected with us !!
    ♪Stream the Full Song Here♪
    JioSaavn:
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Resso:
    iTunes:
    Youtube Music:

    Song : Time Chakda
    Singer : Nimrat Khaira ft. Mahi Sandhu
    Music : Desi Crew
    Lyrics : Rony Ajnali - Gill Machhrai
    Directed by : Mahi Sandhu & Joban Sandhu
    Conceived by : Gurpreet Khetla
    Film by : B2gether Pros
    Mix & Master - DC STUDIO’S
    Special Thanks : Raymant Marwah
    Stylist : Krity Sethi
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • 8 Parche | Baani Sandhu | Gur Sidhu | Gurneet Dosanjh | New Punjabi Song 2019 | White Hill Music

    3:47

    White Hill Music presents 8 Parche by Baani Sandhu

    Also Available on :-

    ►Apple Music :
    ►iTunes :
    ►JioSaavn :
    ►Gaana :
    ►Amazon Music :
    ►Amazon Prime Music :
    ►Spotify :
    ►YouTube Music :
    ►Wynk :
    ►Hungama :
    ►Resso :

    Operator Codes :

    ● Airtel : Airtel Subscribers Direct Dial 5432117211639 to Set as Hello tune
    ● Airtel Hellotune Link :
    ● Vi : V! Subscribers for Caller Tune Direct Dial 53711593979
    ● Vi Callertune Click :
    ● BSNL (N & W) Direct Dial : BSNL (N & W) Subscribers Direct Dial 567007312001 to set BSNL Tune
    ● BSNL (E & S) Direct Dial : BSNL (E & S) Subscribers Direct Dial 5670011593979 to set BSNL Tune

    Credits :

    Song : 8 Parche
    Singer : Baani Sandhu
    Featuring : Gur Sidhu
    Lyrics by : Jassi Lohka
    Music &Composed by : Gur Sidhu
    Mix & Master by : B Sanj
    Presentation: Jassi Lohka
    Starring: Gurneet Dosanjh
    Video : Jassi Lohka Films
    Director : Aarish & Sukh D
    Project by : Preet Chahl & Arwinder Khosa
    Design: Roop Kamal Singh
    Edit & Di Colorist : Garry Khatrao Media
    DOP : Mintoo
    Production : Rahul
    Makeup : Addy Makeover
    Social Media Promotion : BTOWN Entertainment
    Produced by: Gunbir Singh Sidhu & Manmord Sidhu
    Online Promotion : Pixilar Studios


    Lyrics :

    Vadde vadde velly pa ke ghume jeba ch
    Janda na dhayan meriyan panjeba ch
    Vadde vadde velly pa ke ghume jeba ch
    Janda na dhayan meriyan panjeba ch
    Kihda kihda aithe das muh fad la
    Hoge sharyam tere shehar charche
    Bebe baapu puchde munde di degree ki dsa 8 chalde tere te parche
    Tu yaaran piche firda pavonda chabiyan 26 saal di kuwari baithi tere kar ke
    Samjhi na bholi mainu sab pta aa
    Kithe kithe ho jande oh gayab ve
    Aay mere piche jine ban romeo
    Mud ke na mile chandigarh map te
    Samjhi na bholi mainu sab pta aa
    Kithe kithe ho jande oh gayab ve
    Aay mere piche jine ban romeo
    Mud ke na mile chandigarh map te
    Ghumdi mohali teri thar vairiya kambe dil aa ji na kise na lad ke
    Kambe dil aa ji na kise na lad ke
    Mom dad puchde munde di degree ki dsa 8 chalde tere te parche
    Tu yaaran piche firda pavonda chabiyan 26 saal di kawari baithi tere kar ke
    A to z tere sare yaar jatt aa
    Ho jatta vale dil jaata vali matt aa
    Ho velly hoya munda jaila da shingar aa
    Ha utto laggi pehli tere nal akh ni
    Ho aida kida mera koi time chak ju
    Ho on road lava ohdi gadi dakk ni
    Ho aida kida mera koi time chak ju
    Ho onroad lva ohdi gadi dakk ni
    Painda pura robb pone 6 foot di
    Ho turre jado jatt tere nal nal ni
    Bhabi bhabi kehnde nahiyo yaar thakde hor tu rakane das ki bhaldi
    Ho munde utte chaldia kai chabiyan jatt naam lava lu tenu 26 saal di
    Munde utte chaldia kai chabiyan jatt nam lava lu tenu 26 saal di
    Jatta jatti fan teri aise gal to tu yarran piche lene ni stand chad da
    Hundi jiwe police punjab bharti tu load pai te yarran piche pej da
    Behshak ladne to raaha rok di par koi kare tere ute vaar ve
    Rakh du vichalo ohde hik paad ke ehne ko ta sine vich rakha khaar ve
    Jassi lokha jassi lokha rahan jap di tere deed nu ah dil 24 7 tarse
    Bebe baapu puchde munde di degree ki dsa 8 chalde tere te parche
    Tu yaaran piche firda pavonda chabiyan 26 saal di kawari baithi tere kar ke

    Subscribe us on :-
    YouTube :
    Instagram :
    Facebook : -
    White Hill Music :
    White Hill Studios :
    Twitter :
    Website :


    Published Year : 2019
    Copyright : White Hill Music & Entertainment Private Limited
    F-545,1st Floor,Phase -8A Industrial Area,Mohali - 160059

  • Down To Earth | Sartaj Virk | Proof | Official Video | Latest Songs 2019

    3:57

    Singer - Sartaj Virk
    Music - Proof
    Lyrics - Gopi Khara
    Video - Kuran Dhillon/ Harjot Singh ( filmy lok )
    Editor- Garry Khatrao
    Mix&Master - Dense
    Model - Taisiia Lipman
    Online Promotions - Gold Media & gk digital

    Label - Fresh Media Records

  • Mann Jaa Ve Kay Vee Singh Ft. Khushi Punjaban | Cheetah, Ricky Malhi | Punjabi Song 2020

    3:37

    Presenting latest punjabi song Mann Jaa Ve sung by Kay Vee Singh while music is given by Cheetah. Enjoy and stay connected with us !!

    ♪Stream the Full Song Here♪
    Spotify:
    Hungama:
    Gaana:
    Apple Music:
    Amazon Prime Music:
    Wynk:
    Resso:
    iTunes:
    Google Play:

    Song: Mann Jaa Ve
    Singer: Kay Vee Singh
    Music: Cheetah
    Lyrics: Ricky Malhi & Kay Vee Singh
    Video: Sahil Kanda & Sagar Kanda
    Dop: Mintu Plah
    AD: Mr8x
    Mix & Master: Arron
    Production: Fateh Film Production
    Choreographer: Sumit
    Project by : Sahil Kanda & Ravipal Singh
    Editor: Sagar Kanda
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    Follow Us on TikTok -
    LIKE US -
    Instagram -

  • PINDA ALE Jugraj Sandhu | Ginni Kapoor | Guri | The Boss | New Punjabi Song 2020

    3:21

    #JugrajSandhu #Ginni #MalwaRecords #Guri #TheBoss

    Malwa Records Presenting latest song PINDA ALE sung by Jugraj Sandhu. The music of new song is given by The Boss while lyrics are penned by Urs Guri & Produce by Rahul bansal, Rajan Kansal. Enjoy and stay connected with us.

    WATCH OTHER HITS OF JUGRAJ SANDHU -

    KAMLI -
    GAUT -
    MERE WALI SARDARNI -
    CHANN -
    PATIALASHAHI -

    MAKE TIKTOK VIDEOS -








    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    BACKLINK -
    7DIGITAL -
    DEEZER -
    KKBOX -
    QOBUZ -
    GOOGLE PLAY -

    FOR CALLER TUNE CODE - OHNE GOORI JEHI VATTI

    JIO USERS GO ON JIO SAAVN -
    AIRTEL USERS GO ON WYNK -
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711836515
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711836515
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011836515
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007360230

    FOR CALLER TUNE CODE - PINDO AYE A

    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711865338
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711865338
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011865338
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007360231

    FOR CALLER TUNE CODE - TERE KAUL SECURITY

    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711865337
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711865337
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011865337
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007360232

    FOR CALLER TUNE CODE - TERE NAAL REHNDIYA NE

    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711865340
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711865340
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011865340
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007360233

    CREDITS -
    Song- Pinda Ale
    Singer- Jugraj Sandhu
    Featuring - Ginni Kapoor, Dr. Shree
    Lyrics - Urs Guri
    Music - The Boss
    Sound Designed, Mixed & Mastered - Sounds Squad Studio
    Choreographer - Saurab Sahota
    Editor - Dilpreet Vfx
    Dop - Honey Cam
    Photography - Das Media ( Sarabjit)
    Art Work - Ak Universe
    Director - Jasmeet Singh
    Online Promotion - Pixilar Studios
    Project - Malwa Films

    Produced by Rahul bansal Rajan kansal (9814055952)

    Stay Connected with us on Social Media:-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    LYRICS-

    Ohne koori jahi vati khdi jatt hona ae ode nal vali khdi ehe patt hona ae
    Guri tera gadra na khenda firda pinda ale yankeya toh kitho talde
    Para para ho k satho reh mithiye tere shear mitra de gaut chalde

    Tere nal rehndia ne tommy valia
    Mere nal firde ne jatt top de
    Kla kla put sardar tak le bina pecha vali ban de a thok thok k
    Weapona ton phla rakhia ne hockeyan
    Kurte toh bahr ondia ne shatia
    Jithe ard jnde do do ikle raha dak de
    Para para ho k satho reh mithiye tere shear mitra de gaut chalde

    Tere kole security a tere dad di sade piche thara on sath (60)
    Baliye
    Karlye creat apne gap nakhro mara hunda jatta da ikth baliye
    Sade ale ban k brand firde
    Zara vale mangde a photo chir de
    Sandhu sandhu krde jwak kal de
    Para para ho k satho reh mithiye tere shear mitra de gaut chalde


    Pindo ae a pinda valya na yaria jere karde ne aria o age tor de
    Teri audi vich main drake sunya pind vajde ne gane parkash kaur de
    Trending ch rhnda hun munda dasde
    Rakhia ne mucha loki gonda dasde
    Shearia naa kitho a vichar ral de
    Para para ho k satho reh mithiye tere shear mitra de gaut chalde

    PINDA ALE ( Full VIdeo ) Jugraj Sandhu | Ginni Kapoor | Guri | The Boss | New Punjabi Songs 2020 | Latest Punjabi Songs 2020

    Copyright- Malwa Records

  • Top Class Desi | Jimmy Kaler | Gurlez Akhtar | Mista Baaz | Latest Punjabi Songs | New Punjabi Songs

    4:29

    Crown Records & Vikram Puwar Presents

    Song: Top Class Desi

    Singer: Jimmy Kaler & Gurlez Akhtar

    Lyrics & Composer: Jimmy Kaler

    Music: Mista Baaz

    Video: Bhindder Burj

    Female Artist: Mahi Sharma & Janvir Kaur

    Presentation: Amar Puwar & Andy Puwar

    Project By: Harry Kaler & Manjinder Bura

    Editor: Jagjeet Dhanoa

    Mix and Master : Sameer Charegaonker

    Hair & Makeup: Rabu & Rajan Passi

    Special Thanks: Gurpreet Ghuggi (Ghuggi junction) & Harry Bhatti

    Online Promotion : Crown Digital & G.K Digital

    #jimmykaler #gurlezakhtar #mistabaaz

  • Safaiyan - Navjeet Goldboy | Kjatti | Latest Punjabi Romantic Song 2020

    5:51

    True Love doesn't need Clarifications.

    Safaiyan means Clarifications is based on a story of a couple in which boy is trying to explain his current situation but girl is not understanding and assuming that he is giving Excuses for everything he did to her.

    Safaiyan is sung and written by Navjeet and Music composed by very talented music Producer Goldboy.

    Listen to Safaiyan on your preferred music service:

    Jio saavn:
    Gaana:
    Spotify:
    Apple Music:
    Amazon Music:
    YouTube Music:
    Wynk:
    Resso:

    Safaiyan Song Credits:
    Singer/lyrics/composer - Navjeet
    Music - Gold Boy
    Staring - Kjatti/Aman Thakur(Shiva)
    Mix & Master- DOCTOR db
    DOP - Ali Khan
    Project By - Bobby Singh
    Editor - Monty
    Post Prod. Studio moviedom
    DI - Onkar Singh
    MUA - Rajesh/ Manish
    Design/Visual - Devil Creationz(Lil Pessi)
    Making - Ankush Malhan
    Special Thanks - Harinder Purewal/ Pranav/Multi-Specialist hospital(Mukerian)/ Rambo/ Jagdeep
    Story/Screenplay/Direction - Navjeet
    Believe Team- Shilpa Sharda & Lovish Kathuria

    Follow Navjeet on:
    Instagram:
    Facebook:
    TikTok:
    Snapchat:
    Twitter:

    #Navjeet #Safaiyan #Kjatti

  • CHANN Jugraj Sandhu | Guri | Latest Punjabi Songs 2020 | New Songs 2020 | Malwa Records

    3:04

    #Chann #JugrajSandhu #MalwaRecords #Guri #Aveera

    MALWA RECORDS & MALWA FILMS PROUDLY PRESENTS NEW SINGLE CHANN AFTER THE GRAND SUCCESS OF MERE WALI SARDARNI

    Other hits of JugrajSandhu

    Kamli -
    Gaut -
    MereWaliSardarni -
    Patiala Shahi -
    PindaAle -

    PRODUCED BY - RAHUL BANSAL, RAJAN KANSAL ( 9814055952 )

    Stay Connected with us on Social Media:-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -

    FOR CALLER TUNE CODE - CHANN

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117026931
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711412857
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911412857
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011412857
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007290873

    FOR CALLER TUNE CODE - ENNE MERE BHAG KITHE TUSI TAKO MERE VAL

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117047818
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711443776
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911443776
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011443776
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670072

    FOR CALLER TUNE CODE - TU KI JANE SANU TERA ASRA BADA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117048261
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711443777
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911443777
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011443777
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670072

    CREDITS -
    SONG - CHANN
    SINGER - JUGRAJ SANDHU
    FEMALE LEAD - AVEERA SINGH
    LYRICS/COMPOSITION - URS GURI
    MUSIC - DR. SHREE
    MIX MASTER - DOCTOR DB
    GUITARS - ADAMYA SHARMA
    PRODUCTION - TEAM KV
    CASTING - SENTY VIRK
    DOP- NAVJOT KAUR
    ASST. DOP- DEEPAK RAY
    CHIEF AD - GAGAN UBHI
    MAKEUP - ADDY
    ASST. DIRECTOR - PARTEEK BANGIA & JASLEEN KAUR
    WARDROBE- DOLLY VERMA
    ART WORK/POSTER- PRINCE BRAR
    EDITOR/DIRECTOR - PRINCE 810
    LOCATION - NIMRANA PALACE THE BARADARY

    ONLINE PROMOTIONS - Being Digital & Kixtix Media

    PROJECT - MALWA FILMS

    LYRICS -

    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu

    Sada te khayal v tu kitho rakh dain
    Sade val sajna tu kitho tak dain
    Mainu pta pyar ve tu vad krda
    par kade kade sajana tu had krda
    Hun GURI tenu sach nio dasna ave hanju tere nal kheain gye
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye

    Ene mere bhaag kithe tusi tako mere val
    Asi akhra ch khare kado chalo sadi gal. sadi socha te khayala vich thoda naam ji naina ch udeeka hun rehan pal pal
    Dila varke tu ave na farol ve
    Kite ona tak ponchan na bol ve
    Chup reh tu oho sun len gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye

    Meri chuni nal khenda tere gut da kara
    Tu ki jane sanu tera asra bara.
    Main jado kite akhia nu band kardi mainu jape kite SANDHU mera nal hi khara
    Chad mana hun den ki hisab ve
    Odo kla kla dasdi tu khab ve
    Jado akha save oho behn gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye


    ALL WORLDWIDE RIGHTS RESERVED WITH MALWA RECORDS

  • Bebe Wargi | Channa Jandali | Starboy Music X | Latest Punjabi Songs 2020

    2:53

    Song - Bebe Wargi (Full Video)
    Singer/Lyrics/Composer - @channa_jandali ft. @nikeetdhillon
    Music - @starboymusicx
    Director & DOP - Kamal k Kumawat
    Co. Director - @harman.only
    Editor - @iamdiljot
    Asst. Director - @andyambarsariya
    Stylish- @nakkash.india
    Production- Deelip Kashyap / Pappu Kashyap
    Project by - @eypcreations
    Special Thanks - @nikhildwivedi11 @jassie.gill
    Label - Speed Records

    Stream / Download from
    Gaana -
    iTunes -
    Apple Music -
    Spotify -
    JioSaavn -
    Hungama -
    Wynk -
    Amazon Music -
    Youtube Music -
    Google Music -

    Operator Codes:-
    Vodafone Subscribers Dial 53712109917
    Idea Subscribers Dial 53712109917
    Airtel Subscribers Dial 5432117477762
    BSNL (South/East) Subscribers SMS BT 12109917 to 56700

    Like || Share || Spread || Love

    Enjoy & stay connected with us!
    ► Subscribe to Speed Records :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Twitter:
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :

    OldSchoolTieIndia -


    Speed Records Haryanvi
    Youtube:
    Instagram:

    punjabi, bhangra, punjabi music, punjabi bhangra music, punjabi latest songs, punjabi romantic songs, punjabi sad songs, latest punjabi songs 2020, punjab, desi, speed records, Punjabi Songs, All hit punjabi songs, New punjabi songs 2020, All new punjabi songs 2020, All new latest punjabi songs 2020, Hit punjabi song, bebe wargi, bebe wargi song, bebe wargi video, bebe wargi lyric, bebe wargi lyrical, bebe wargi full, bebe wargi Channa Jandali, bebe wargi by Channa Jandali, Channa Jandali new, Channa Jandali song, trending, new songs, official video, Starboy Music X, starboy, bebe, wargi, bebewargi, bebe vargi channa jandali

    Speed Records Bhojpuri -
    Youtube:
    Instagram:
    Snapchat:

    Oops TV -
    Oops TV Facebook Link -

    Poon Poon -
    Snapchat -
    Youtube -
    Facebook -
    Instagram -

  • New Punjabi Songs 2020 | Bell Bottom | Baani Sandhu Ft. Mankirt Aulakh | Gur Sidhu | Latest Songs

    3:58

    Desi Junction & Jassi Lohka Presents Bell Bottom New Songs Punjabi 2020 | Baani Sandhu Ft. Mankirt Aulakh | Gur Sidhu | New Punjabi Songs 2020 | Latest Punjabi Song 2020 | Coin Digital

    Song :- Bell Bottom
    Singer :- Baani Sandhu Ft. Gur Sidhu
    (
    (
    Starring :- Mankirat Aulakh
    (
    Music :- Gur Sidhu
    (
    Lyrics :- Jassi Lohka
    (
    Video :- Jassi Lohka Films
    Director :- Aarish
    (
    Project :- Preet Chahal & Arvinder Khosa
    (
    Editor :- Gaurav K Mehra
    Colorist :- Onkar Singh
    Asst Editor :- Sahil Mehra
    Post Production :- GKM Pictures
    DOP :- Vikcee & Mintu Plaha
    Production :- Rahul
    Makeup :- Rajan Passi
    Hair :- Ajay sian
    stylist :- Amanpreet Singh
    Mix & Master - B sanj
    casting :- symphonic click

    Special Thanks : BIG BOY TOYZ India
    Digital :- Coin Digital
    Label :- Desi Junction
    Presentation - Nav Sandhu
    Digital Partner – Coin Digital
    Online Promotion – Coin Digital {Jot Gill }
    contact No 6280509588
    (
    Label :- Desi Junction


    Listen Bell Bottom Song By Baani Sandhu Ft. Mankirt Aulakh
    Itunes :-
    Gaana :-
    Wynk :-
    Spotify :-
    Resso :-
    Amazon Prime Music :-
    Youtube Music :-

    For Digital enquiries:
    Coin Digital
    Snapchat -
    Youtube -
    Facebook -
    Instagram -

    latest punjabi song 2020,i crew,new punjabi song 2020, new song, punjabi song , punjabi song,Bell Bottom new song 2020, latest punjabi song,New punjabi song , 2020,punjabi songs, song 2020,new punjabi song new punjabi,latest punjabi song,punjabi song, Battle series ,song,new song 2020,song 2020,new song, Battleseries ,Bell Bottom , Desi Junction ,Bell Bottom ,Desi Junction

  • Lambo Car : Guri Ft. Neha Sharma Sukhe | Satti Dhillon | Simar Kaur | Geet MP3

    3:23

    Geet MP3 & GK Digital Presenting Official Video Of Lambo Car
    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.

    Subscribe To Our Channel For Upcoming Songs:

    You Can Download/Play Audio On :

    Gaana :
    Apple Music :
    Spotify :
    Prime Music :
    Jio Saavn :
    Hungama :
    Wynk :
    YT Music :
    iTunes :
    Resso :

    Song : Lambo Car
    Starring : Guri x Neha Sharma
    Singer : Guri
    Lyrics : Guri
    Composer : Guri
    Music : Sukhe
    Female Vocals : Simar Kaur
    Story & Direction : Satti Dhillon
    Dop : Al Ameel
    Choreographer : Sahaj Singh & Shreoshi
    Edit : Adele Pereira
    Art Director : Mr. Blacc
    Colorist : Ercan Kucuk
    Steadicam : Amaninder Singh
    Stylist Neha Sharma : Khyati Busa
    Hair Stylist Guri : Rashid Khan
    Hair Stylist Neha Sharma : Teji Singh
    Makeup : Judy Shibu
    Still Photography : Shivam & Sajad
    Spot : Thansi, Sufyan, Ejaz, Omer, Mariam
    Location Courtesy : La Mer & C Restaurant
    Line Producer : Faheem Rahiman
    Production : Third Eye Film Production
    Casting : Kajal Narayan
    Artist Management : Gurbaksh Dhillon & Oshan Raj
    Produced By : Kv Dhillon
    Online Promotions : GK DIGITAL
    Music Label : Geet MP3

    Music Consultant & Digital Partner : GK Digital
    Instagram:

    Enjoy & Stay Connected With Us ????

    Website:
    YouTube :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    SnapChat :

  • Jassimran Singh Keer: Sohne Sohne Full Video Song | Beat Minister | Latest Punjabi Song 2016

    4:25

    Presenting yet another melodius punjabi romantic song in voice of Jassimran Singh Keer. The video is directed by Parmod Sharma Rana.
    Enjoy & Stay connected with us!!

    Song: Sohne Sohne
    Singer: JASSIMRAN SINGH KEER
    Music: BEAT MINISTER
    Lyrics: KULJIT GREWAL
    Music Label: T-SERIES
    Video: PARMOD SHARMA RANA

    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUSBCRIBE -
    LIKE US -
    Instagram -

  • PATIALA SHAHI Jugraj Sandhu | Guri | Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2020 | Malwa

    3:36

    #PatialaShahi #JugrajSandhu #MalwaRecords #SardarniPreet #Guri

    MALWA RECORDS & MALWA FILMS PROUDLY PRESENTS ONCE AGAIN SUPERHIT JODI JUGRAJ SANDHU & SARDARNI PREET IN BRAND NEW SONG PATIALA SHAHI

    PRODUCED BY RAHUL BANSAL & RAJAN KANSAL (98140-55952)

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    BACKLINK -
    7DIGITAL -
    DEEZER -
    KKBOX -
    QOBUZ -

    MAKE TIKTOK VIDEOS -






    FOR CALLER TUNE CODE - Ban Patiala Shahi

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117258555
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711674036
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711674036
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011674036
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007325221

    FOR CALLER TUNE CODE - Jattiyan Da Tere Te Blame Chalda

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117271540
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711697057
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711697057
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011697057

    FOR CALLER TUNE CODE - Tere Ali Jatti

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117271485
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711697037
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711697037
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011697037

    FOR CALLER TUNE CODE - Main Thonu Feel Karna

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117271541
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711697035
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53711697035
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011697035

    CREDITS -

    SONG - PATIALA SHAHI
    SINGER- JUGRAJ SANDHU
    FEMALE LEAD- SARDARNI PREET


    LYRICS/COMPOSER- URS GURI
    MUSIC- DR. SHREE
    MIX N MASTERED - DOCTOR DB
    MANDOLIN - RAHUL MITTAL
    ARTWORK/POSTER - THE AK UNIVERSE
    EDITOR - DILPREET VFX
    DOP - HONEY CAM
    CHOREOGRAPHER - SAURAB SAHOTA
    DIRECTOR - JASMEET SINGH
    PROMOTIONS BY - BEING DIGITAL, KIXTIX MEDIA
    PROJECT - MALWA FILMS (9814055952)

    WATCH OTHER HITS OF JUGRAJ SANDHU -

    KAMLI -
    GAUT -
    MERE WALI SARDARNI -
    CHANN -
    PINDA ALE -

    Stay Connected with us on Social Media:-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    LYRICS-

    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi. rukha rukha rhna kato tu sajna
    Ve rukha rukha rehna kato tu sajna
    rukha rukha rehna kato tu sajna
    Main tere nal supnye creat krdi

    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    rukha rukha rhna kato tu sajna
    Ve rukha rukha rehna kato tu sajna
    rukha rukha rehna kato tu sajna
    Main tere nal supnye create krdi


    Ve jatta tera jatta tera hath fareya
    Vini ote hun guri nam jareya
    Sandhu jado degya tu haq pyara de firda ae dekh sada lana sareya
    Sardara tere mere hun rolye chalnye gal jatti teri a straight krdi..
    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    Ban patiala shahi aja sonya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    rukha rukha rhna kato tu sajna
    Ve rukha rukha rehna kato tu sajna
    rukha rukha rehna kato tu sajna
    Main tere nal supnye create krdi

    Mainu ni pata main kive deal krna,main thode nal beh k thonu feel krna,Je vadeya tu mukrye ta tusi sunlo main bebe ji nu sida a appeal karna,
    Es sal lela pardangi ve tu main onde sal janj di a wait krdi.
    Ban patiala shahi aja sonya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    rukha rukha rhna kato tu sajna
    Ve rukha rukha rehna kato tu sajna
    rukha rukha rehna kato tu sajna
    Main tere nal supnye create krdi

    Jattia da tere te blame chlda,mera tere nal surname chlda,chaklye step hun rude jatti ne dekhlo kera meri thaa malda,
    Tere nal photo la k sinye sar nye kar len de tu jeri a v hate krdi.
    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    Ban patiala shahi aja sohneya ve tere ali jatti tenu date krdi.
    rukha rukha rhna kato tu sajna
    Ve rukha rukha rehna kato tu sajna
    rukha rukha rehna kato tu sajna
    Main tere nal supnye create kardi.

    PATIALA SHAHI (Official Video) Jugraj Sandhu | Guri | Sardarni Preet | Latest Punjabi songs 2019

    ALL WORLDWIDE RIGHTS RESERVED WITH MALWA RECORDS

  • Official Video: Nikle Currant Song | Jassi Gill | Neha Kakkar | Sukh-E Muzical Doctorz | Jaani

    3:34

    Presenting the official music video of the new song Nikle Currant, This latest track is in the voice of Jassi Gill & Neha Kakkar, composed by Sukh-E Muzical Doctorz and the lyrics of this new song is penned by Jaani. Enjoy and stay connected with us !! SUBSCRIBE ???? for Latest Hindi Songs 2018!

    ♪ Available on ♪
    iTunes :
    Hungama :
    Saavn :
    Gaana :
    Apple Music :
    Amazon Prime Music :
    Google Play :
    Wynk :
    JioMusic :

    _______________________________________
    For Caller Tunes :
    Nikle Currant
    Nikle Currant - Jide Te Likha Ke
    Nikle Currant - Sachi Sach Idas

    Set as Caller Tune:
    Set Nikle Currant as your caller tune - sms NKCR1 To 54646
    Set Nikle Currant - Jide Te Likha Ke as your caller tune - sms NKCR2 To 54646
    Set Nikle Currant - Sachi Sach Idas as your caller tune - sms NKCR3 To 54646
    ________________________________________
    Song – Nikle Currant
    Singer – Jassi Gill, Neha Kakkar
    Music –Sukh-E Muzical Doctorz
    Lyrics and Composer– Jaani
    Video By - Arvindr Khaira
    Mixing & Mastering: Saffron Studio (Guri)
    Editor: Adele Periera
    Colorist: Nadeem Akhtar
    Choreographer: Hitesh, Sahaj Singh & Shreoshi
    Steadicam: Amninder Syan
    DOP: R Dee & Shinda Singh
    Hairstylist - Ali
    Makeup:- Rajan
    Music Label - T-Series
    ________________________________________
    Operator Codes:
    1.Nikle Currant
    Vodafone Subscribers Dial 53710692432
    Airtel Subscribers Dial 5432116608889
    Idea Subscribers Dial 5678910692432
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321110692432
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 10692432 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 7168208 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 10692432 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 10692432 To 56789

    2.Nikle Currant - Jide Te Likha Ke
    Vodafone Subscribers Dial 53710692437
    Airtel Subscribers Dial 5432116609757
    Idea Subscribers Dial 5678910692437
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321110692437
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 10692437 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 7168209 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 10692437 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 10692437 To 56789

    3.Nikle Currant - Sachi Sach Idas
    Vodafone Subscribers Dial 53710692433
    Airtel Subscribers Dial 5432116609344
    Idea Subscribers Dial 5678910692433
    Tata DoCoMo Subscribers dial 54321110692433
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 10692433 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 7168210 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 10692433 To 58475
    MTNL Subscribers sms PT 10692433 To 56789
    ___________________________________________
    Enjoy & stay connected with us!
    ► Subscribe to T-Series:
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Twitter:
    ► Follow us on Instagram:

  • City Of Gold : Nirvair Pannu Deep Royce | Latest Punjabi Song 2020 | Juke Dock

    2:53

    JUKE DOCK Presents New Song CITY OF GOLD By NIRVAIR PANNU

    Subscribe To Our Channel For New Songs :

    ???? Click On The Bell + Turn On Notifications

    Song : City Of Gold
    Singer : Nirvair Pannu

    Music : Deep Royce
    Lyrics : Sajawalpuria Pandit
    Female Lead : Amrit Dhillon
    Director/D.O.P : Teji Sandhu
    Editor & Colorist : Mr Editor
    MUA & Designer : ThatxKaur
    Production : ThatxSingh
    Social Media Promotion : Gold Media
    Online Promotion : Mediadting
    Publicity Design : Yasheen Ghurail
    Project : Harninder Singh Dhillon
    Presentation By : Jatinder
    Producer : Jagjit Singh Dhillon & Sukhjit Singh Dhillon
    A Teji Sandhu Films
    Special Thanks : Gurjot Singh Dhillon , Rannjot Singh Dhillon & Deepjot Singh Dhillon

    Label : JUKE DOCK
    Enquiry No. +91 7307800101

    ----‐--------------------------------------------------------------------
    ????STREAMING ON????

    iTunes
    Apple Music
    Gaana
    Wynk
    Hungama
    Jio Saavn
    Spotify
    YT Music
    Resso
    -------------‐-----------------------------------------------------------

    Click Here To Subscribe :

    Enjoy And Stay Connected With Us????

    Website :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    Snapchat :

    #nirvairPannu #cityofgold #deeproyce #jukedock #newpunjabisong2020 #latestpunjabisong2020 #nirvairpannu

  • Majha Block Prem Dhillon | Roopi Gill | Sanb | Sukh Sanghera | New Punjabi Songs 2020

    4:07

    Sidhu Moose Wala presents you official video of Majha Block by Prem Dhillon

    Song - Majha Block
    Singer / Lyrics / Composer - Prem Dhillon (
    Starring - Roopi Gill
    Music - San B
    Mix & Master - BAUUS P
    Recordist - Opi Music
    Video - Sukh Sanghera
    Label - Sidhu Moose Wala
    Promotions - Gold Media Entertainment (

    Stay Tuned On -
    Spotify -
    iTunes -
    Saavn -
    Gaana -
    Hungama -
    YT Music -
    Resso -

    Enjoy And Stay Connected With Artist || SIDHU MOOSE WALA


    Click to Subscribe -
    Twitter -
    Facebook -
    Instagram -
    SnapChat -

Shares

x

Check Also

Menu